ปาก ช่วยแนะนำด้วยนะคะ

mymiinks

สมาชิกโดดเด่น
สนใจทำปากทรงแบบพี่อั้มอะค่ะ แต่พื้นเดิมคือปากไม่ได้รูปสวยและหนานิดๆๆค่ะ
แต่จากที่เห็นผลงานคุณหมอภูมาเห็นว่าทำออกมาแล้วปากบางมากๆเลย
ซึ่งส่วนตัวไม่ได้ชอบให้ปากบางจนเกินไป เลยอยากให้แนะนำด้วยนะคะว่า
ควรไปทำปากบางแบบธรรมชาติ(เห็นการเปลี่ยนแปลง) ทรงแบบพี่อั้ม พัชราภา กับคุณหมอท่านไหนดีคะ

สอบถามเพิ่มเติมเกี่ยวกับการตัดปีกนะคะว่าควรตัดปีกจมูกพร้อมกับการทำจมูกให้เป็นผลงานจากคุณหมอท่านเดียวกันเลยไหมคะ หรือว่าทำจมูก (เสริม+ตกแต่งปลาย) จากคุณหมอท่านอื่นมาแล้วมาตัดปีกจมูกกับคุณหมออีกท่านนึงได้ แล้วแนะนำตัดปีกกับคุณหมอท่านไหนดีคะ ที่ไม่เป็นรอยแผลเป็นและละเอียดเนียน

mymiinks

หมอนก Century Clinic ทำออกมาแล้วปากบางเกินไปไหมคะ
ยังไงช่วยแนะนำคุณหมอที่ชำนาญเรื่องการทำปากทรงแบบพี่อั้มและไม่บางจนเกินไปเอาบางแบบธรรมชาติเพิ่มเติมอีกได้เลยนะคะ บอกข้อดีข้อเสียได้จะดีมากเลยค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ทั้งหมดแยกทำได้ครับ หรือทำที่เดียวกันหมดก็ได้ครับ

หมอที่ คอสม่าแคร์อีกที่ครับ ที่ทำปากทรงสวยและไม่บางเกินไปครับ

ปล.สำหรับ หมอนก สามารถบอกได้ว่าอยากได้บางแค่ไหน บางมากๆ หรือไม่บางแค่ได้ทรง
ขึ้นอยุ่กับคนไข้ต้องการ ตอนคุยกับหมอครับ

mymiinks

แล้วสำหรับคุณหมอภู ภูนิศาคลินิค เราสามารถบอกคุณหมอได้ไหมคะว่า ไม่เอาบาง หรือเอาบางมากน้อยแค่ไหน

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
แล้วสำหรับคุณหมอภู ภูนิศาคลินิค เราสามารถบอกคุณหมอได้ไหมคะว่า ไม่เอาบาง หรือเอาบางมากน้อยแค่ไหน

จริงๆก่อนทำต้องมีการพูดคุยอยู่แล้วนะครับ

จากที่เคยทราบมาก็สามารถเลือกทรงได้ครับ

แต่ไม่รู้ว่าที่ออกมาบางๆกัน คือคนไข้รีเควสหรือปล่าว

ด้านบน ด้านล่าง