แนะนำที่ ทำจมูก ถูกและดี ผ่านมาสองปีจมูกยังเป๊ะเหมือนเดิม!

SandyDailly

สมาชิกใหม่
20 กรกฎาคม 2018

ใครที่กำลังหาสถานที่ ทำจมูก แล้วต้องการทรงจมูกที่ดูโด่งสวย เน้นเป็นธรรมชาติ ในงบประมาณไม่มาก วันนี้ซายมีที่นึงมาแนะนำให้เพื่อนๆฟังกันค่ะ บอกก่อนว่ารีวิวนี้ซายเสริมเอง จ่ายเอง เจ็บเอง! ไม่ใช่ตัวแสดงแทน 555 หลังจากที่ไปทำมาก็มีคนถามเข้ามาเยอะมากค่ะว่าไป ทำจมูก ที่ไหนมา ก็บอกๆไปแต่ไม่คิดว่าจะมาเขียนรีวิวหรอกนะ แต่ตอนนี้คือทำมาได้สองปีกว่าแล้วจมูกก็ยังสวย ยิ่งนานวันไปยิ่งเป็นธรรมชาติเข้ากับหน้าซายมากเหมือนจมูกของแท้แม่ให้มาเลยก็ว่าได้

ซึ่งแตกต่างกับตอนก่อน ทำจมูกมากค่ะ

จมูกทั้งแบน ไม่ได้รูป ทำให้หน้าไม่มีมิติเอาซะเลย

สถานที่ที่ซายไป ทำจมูก มาเมื่อก่อนเป็นคลินิกชื่อมาสเตอร์พีซ แต่ปัจจุบันเค้าพัฒนาแล้วขยายใหญ่เป็นโรงพยาบาลมาสเตอร์พีซ คุณหมอที่ทำให้ซาย ชื่อ หมอต้น ชนกร ค่ะ

หลังทำก็ประทับใจมากไม่บวม ไม่ซ้ำ ไม่อะไรทั้งนั้น จมูกออกมาโด่งกำลังดีเป็นธรรมชาติ ไม่โด่งเว่อร์มากจนน่าเกลียดค่ะ

หลังจากถอดเทปออก จำได้ว่าตื่นเต้นมากที่จะได้เห็นทรงจมูกชัดๆ พอเห็นแล้วก็ยิ่งชอบมากเลยค่ะ

จมูกทรงธรรมชาติ สโลปนิดๆ เข้ากับหน้าซายมากเลยค่ะ

ผ่านมา 1 ปี จมูกก็ยังสวย

มุมข้างๆกันบ้างค่ะ

ปัจจุบันหลัง ทำจมูก มาได้ 2 ปีกว่าแล้ว จมูกก็ยังสวยเป๊ะประมาณนี้

ส่วนราคาที่ทำอยู่ที่ 22,000 บาท ถือว่าคุ้มมากๆ เพราะตอนนี้ก็ทำมาหลายปีแล้วยังไม่มีปัญหาอะไรเลยค่ะ ลงทุนครั้งเดียวแต่จมูกก็อยู่กับเราตลอดไป ดีกว่าจ่ายถูกกว่านี้แล้วต้องแก้หลายๆครั้ง ก็คงไม่ไหวเนอะ ตัดสินใจไม่ผิดเลยค่ะที่เลือก ทำจมูก กับที่นี่ ขอบคุณ หมอต้น ชนกร และโรงพยาบาลมาสเตอร์พีซอีกครั้งนะคะ

biwbeautysomax

สมาชิกโดดเด่น
16 กรกฎาคม 2018
สวยมากเลยค่ะ เรากำลังเก็บข้อมูลที่นี่อยู่ ทรงสวย

windy

สมาชิกโดดเด่น
ทรงสวยมากเลยค่ะ กำลังเก็บตังจะทำอยุ่ ><

ด้านบน ด้านล่าง