ฉีดไขมันตัวเองเติมเต็มหน้าให้ดูเด็ก ใครมีปัญหาหน้าแก่ แก้มตอบ ขอบตาลึก เชิญทางนี้ค่ะ

amjoy

สมาชิกโดดเด่น
24 พฤศจิกายน 2014

กระแสฉีดไขมันที่หน้า กำลังมาแรงมากๆ ค่ะ และตอนนี้นิยมฉีดกันเพื่อเติมเต็มแทน Filler มุกเองก็เคยได้ยินบ้าง เกี่ยวการปรับรูปหน้าด้วยการฉีดไขมันที่หน้า หน้าผาก ใต้ตา ร่องแก้ม เพราะตัวเองมีปัญหาอยู่ เลยสะกิดต่อมนิดๆ แต่ก็ยังไม่กล้าตัดสินใจซักที เพราะยังมีข้อสงสัยอยู่เยอะ ก็เลยศึกษา ดูรีวิว ฉีดไขมันปรับรูปหน้า ค่อนข้างเยอะเหมือนกัน
สุดท้ายบอกเลยค่ะว่า จะดีไม่ดี อยู่ที่มือหมอ ให้เข้าไปปรึกษาหมอดีที่สุด
ถามว่าชลบุรีมีคลินิกให้เลือกเยอะมั้ย

เห็นที่นี่มีโปรโมชั่นเปิดสาขาใหม่ เลยลองเข้าไปสอบถามดูค่ะ

วันนี้มุกเลยมาแชร์ประสบการณ์ตรงที่ ไปทำมาแล้วประทับใจค่ะ ในการปรับรูปหน้า ด้วยการฉีดไขมันตัวเองให้หน้าดูเด็ก ที่ The Vogue Clinic ชลบุรี

วันที่เข้าไปปรึกษา ได้ปรึกษากับหมอบีม The Vogue Clinic พอดี ขอบอกว่าปรึกษาฟรีนะจ๊ะ
เจอคุณหมอเลยยิงคำถามรัวๆๆๆ เลยจ้า ....
ว่าฉีดไขมันที่หน้าเจ็บมั้ย ราคาเท่าไหร่ มีข้อเสียยังไง บวมกี่วัน และอยู่ได้นานแค่ไหน

คุณหมอบีมก็ตอบข้อสงสัยและให้คำแนะนำได้กระจ่าง จนเราพอใจและมั่นใจว่าสวย ปลอดภัยชัวร์ ยิ้มหน้าบานเบยยยย

ดูด้านข้างอาจจะไม่เห็นว่ามีปัญหา แต่ถ้ามองหน้าตรงจะเห็นชัดๆเลยว่าแก้มไม่เท่ากัน
นี่รูปก่อนทำอย่างที่บอกคือ มุกมี ปัญหาเรื่อง : ขมับตอบ + แก้มตอบ+ร่องใต้ตาลึก +หน้าหย่อน แลดูหน้าแก่มากมายคะ ถ่ายรูปไม่ค่อยปัง มีแต่พัง ต้องพึ่ง Photoshop ตลอด

อันนี้แอบขอถ่ายรูป กับคุณหมอบีมค่ะ หมอบีมลองดีไซน์รูปหน้าให้ดูก่อน ว่าต้องทำตรงไหน เพื่อปรับให้ได้รูปหน้าที่สวยที่สุด เห็นละก็ขำตัวเอง หน้านี่เยินใช่ย่อยนะเรา 555+

7 วัน ผ่านไป...จากวันปรึกษาก็ตัดสินใจ
พร้อมกับไปเตรียมตัวก่อนฉีดไขมันตัวเอง ตามที่คุณหมอแนะนำไว้อย่างเคร่งครัด
เลยนัดวันเวลาทำกับคุณหมอบีมเรียบร้อย

คุณหมอบีมมืออาชีพมากๆ มือเบา ไม่เจ็บเลย ทำเสร็จ เห็นมั้ยคะ ว่าไม่มีรอยช้ำหรือเขียวเลยค่ะ ชอบสุดๆ

หน้าดูเด็กลง ไม่ตอบ ขอบตาตื้นขึ้นและดูปังขึ้นบ้างมั้ยคะ หลังจากที่ไปฉีดไขมันมา พอทำมาแล้วชอบมากจริงๆค่ะ
เห็นผลเร็ว เพราะคุณหมอให้คำปรึกษาทั้งก่อนและหลังทำดีมากค่ะ

หลังทำแค่ 7 วัน ก็ออกงานสวยๆ ได้แล้วจ้า....

ใครที่มีปัญหารูปหน้า แก้มตอบ ขอบตาลึก
แนะนำมาฉีดไขมันตัวเอง The Vogue Clinic เลยค่ะ เนรมิตความสวยได้ดั่งใจจริงๆ

ด้านบน ด้านล่าง