ทำนม 325cc สมัยนี้หน้าต้องคม งานนมต้องมา!!

yuiorwannn

สมาชิกใหม่

ตอนไม่มีนมก็นั่งเสยผม ครุ่นคริสว่าขุ่นแม่ลืมนมของนุ้งไว้ในท้องรึเปล่าน้า 555 แต่หลังทำใส่ชุดไหนก็มั่นใจเพราะมีนมแย้วว​

หวัดดีจ้าทุกคน เราชื่อยุ้ยน้า หรือเรียกว่านุ้งยุ้ยก็ได้ เพราะเราเป็นสาวแบ๊วเรียบร้อยเหมือนผ้าพับไว้ หร๊า? 555 วันนี้จะมาเล่าสู่กันฟัง ว่าด้วยเรื่องของ ‘นม’ ที่(เคย)มีน้อยนิดของนุ้งเองจ้าา นุ้งเป็นคนนมไม่มี หน้าตาดีไปวันๆ อิอิ แล้วนุ้งก็อยาก ทำนม มานานแล้วว

เวลาใส่ชุดว่ายน้ำเป็นอันต้องหน้างอคอหักเพราะไม่มั่นใจ​

นุ้งมีเพื่อนที่เป็นพริตตี้เหมือนกันแนะนำมาว่าที่มาสเตอร์พีซคลินิก ทำนม ดีนะ แผลเล็ก พักฟื้นน้อย คุณหมอใจดี แล้วนุ้งได้ไปอ่านข้อมูลในพันทิปดูรีวิวนู่นนี่นั่น คือบับบ มันสวยอลังการงานดีมากค่ะคุณพรี่หมื่น! นมออกมาสวยเป็นธรรมชาติ เริ่ดจ้าา
นุ้งเลยหาเวลาว่างเข้าไปปรึกษาเรื่อง ทำนม กับคุณหมอสมบูรณ์ดูค่ะ คุณหมอใจดีจริงๆแล้วอธิบายให้นุ้งที่ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องศัลยกรรมเข้าใจได้ พูดเก่งเข้าใจง่ายด้วย

แปลงร่างให้คุณหมอตรวจแพร๊บบบ​

ด้วยความดีงามของคุณหมอและพนักงานที่เฟรนลี่มั่กกก นุ้งเลยตกลงปลงใจ ทำนม ที่นี่ ในราคา 75,000 บาท คุณหมอใช้ซิลิโคนของยี่ห้อ mentor จ้า หลังทำมีอาการแน่นๆนิสนุงแต่ก็ผ่านมาได้เพราะความช่วยเหลือจากเพื่อนพ้องที่มีประสบการณ์ ทำนม มาก่อนช่วยดูแลจ้า

งานโชว์หุ่นก็มาา ตอนนี้ความมั่นใจมาเต็ม เต็มทั้งเสื้อใน เต็มทั้งความปลื้มปริ่ม เพราะหลังทำแผลเล็กมากกกกก
แล้วก็จางลงมากๆๆเรื่อยๆ

นี่รูปตอน 1 เดือนเองแกร๊ แต่มันแบบว่าไม่ค่อยเห็นรอยแผลแล้ว เริ่ดสุดด

โดยรวมกับการศัลยกรรมครั้งนี้ คือดีย์ ดีจนต้องมาบอกต่อ ราคาก็น่ารัก คุณหมอทำออกมาก็เริ่ด ประทับใจมั่กก ใครที่ตอนนี้ไม่มีนมแล้วต้องเสียเวลากับการยัดฟองน้ำ ซึ่งเมื่อก่อนเราก็เป็น555 เราว่าเก็บตังค์ ทำนม ดีๆไปทีเดียวเลยดีกว่าค่ะ บอกเลยเวิร์คมากกกก 10 10 10 ไปเลยจ้าา

panitapanitaeng

สมาชิกโดดเด่น
หน้าสวย หุ่นดี ชาตินี้ถ้าได้มีแบบนี้ ก็พอใจล่ะ 555+

ด้านบน ด้านล่าง