1. sixxsense

sixxsense สมาชิกใหม่

เลือกไม่ผิดที่เสริมจมูกที่นี่...ดีมอร์ คลินิกเท่านั้น :)

หัวข้อกระทู้ ใน 'รีวิวศัลยกรรม' เริ่มโพสต์โดย sixxsense, 12 ธันวาคม 2017.

สวัสดีค่ะเพื่อนๆนี่เป็นรีวิวเเรก..ลิืมเเนะนำตัวไปนิดนึงชื่อเซนส์นะคะ
    ก่อนอื่นต้องบอกเลยนะคะว่าหาข้อมูลมาเยอะมากๆๆๆๆ ดูไว้หลายที่ มีคนเเนะนำก็เยอะ
    หาเองด้วย ดูข้อมูลของเเต่ละคลินิก ทั้งข้อดีข้อเสีย ก้ได้มาพบกับ ดีมอรืคลินิกนะคะ
    อ่านข้อมูลในเพจเเล้วชอบมากกก ยาวเเต่ได้ความรู้เกี่ยวกับจมูกเยอะเลย
    จึงติดต่อเข้าไปสอบถามราคา เเละได้ปรึกษากับเลขาของคุณหมอ ให้ข้อมูลเข้าใจง่ายต่างจากที่อื่นๆ
    เลยตั้ดสินใจจองทำจมูกกับที่นี่ค่ะ กว่าจะได้คิวต้องรอกันเป็นเดือนเลยทีเดียว

เเท่น เเท้น เเท๊นนนนนน รูปก่อนทำนะคะ

จะเห็นได้ว่าเนื้อจมูกน้อยมากกๆ เเถมสั้นด้วย ไม่คิดว่าจะออกมาได้สวยถูกใจขนาดนี้
    วันที่ทำจมูกก้ได้เข้าไปเจอกับคุณหมอตุ๊กก่อน คุณหมอก้ประเมินรูปทรงจมูกให้อีกทีนึง
    ก่อนเข้าห้องผ่าตัด ตอนอยู่ในห้องผ่าตัด ตื่นเต้นมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
    ใจเเทบจะหลุดออกมา พยายามหายใจเข้าลึกๆ พี่ผู้ช่วยคุณหมอก็คอยปลอบใจ
    เเละคุณหมอก็เข้ามาพร้อมกับเสียงอันน่ารักเเละรอยยิ้มที่เเสนหวาน ทำให้หมดกังวลไปเลย
    ตอนฉ๊ดยาชา ไม่เจ็บเหมือนที่คิดไว้เลยค่ะ หลังจากนั้นก้ชิวๆเลยค่ะ ไม่รู้สึกอะไรเเล้ว 5555+

รูปหลังทำตอนกลับมาถึงบ้านเเล้วนะคะ

ทำไปได้ 4 วันค่ะ บวมมากเลย แต่มันไม่เจ็บนะคะ ทางคลินิกให้ยากินชุดทำความสะอาดเเผลเเละหมอนรองคอมาด้วยเเละเจลเย้นเอาไว้มาประคบทำให้หายบวมไว้มากๆ

มาดูความเปลี่ยนแปลงของเเต่ละวัน ไปเรื่อยๆกันค่ะ

รูปปัจจุบันทำไปครบ 7 เดือนเเล้วนะคะ

หลังจากทำไปก็ชอบถ่ายรูปมากขึ้น เพราะมีความมั่นใจไปไหนก้มีเเต่คนชมว่าจมุกสวย ไปทำที่ไหนมาไรงี้
    ก้เเนะนำเพื่อนๆทุกคนเลยนะคะว่าให้ไปทำจมูกที่นี่ เพราะคุณหมอเก่ง เเละใจดีมาก ตัดสินใจไม่ผิดจริงๆที่มาทำที่นี่
    อยากจะขอบคุณคุณหมอตุ๊กที่พี่ๆน้องๆพนักงานที่ต้อนรับเเละบริการดีมาก ได้ใจเราไปเต็มเลยค่ะ
    จะมาอัพเดตรูปให้ดูอีกเรื่อยๆนะคะ ขอบคุณที่เข้ามาอ่านกระทู้นี้ หวังว่าจะเป้นประโยชน์กับเพื่อนๆนะจ๊ะ​

แบ่งปันหน้านี้