รีวิวคุณปาล์ม ทำศัลยกรรม ตา 2 ชั้น กับนายแพทย์สุรสิทธิ์ อัศดามงคล รพ.บางมด

มดตะนอยน้อย

สมาชิกโดดเด่น
รีวิวคุณปาล์ม ทำศัลยกรรม ตา 2 ชั้น กับนายแพทย์สุรสิทธิ์ อัศดามงคล รพ.บางมด

สวัสดีค่ะ ชื่อ ปิ่นอุมา เชทเลอร์ อายุ 29 ปี ชื่อเล่น ปาล์มค่ะ

ถ้าถามว่าก่อนหน้านี้มีความไม่มั่นใจในส่วนใดของร่างกาย แต่ก่อนไม่มีนะคะ มีความมั่นใจมาก แต่เมื่ออายุเริ่มมากขึ้น หนังตาก็เริ่มตก แล้วก็เริ่มไม่มั่นใจในตัวเอง ก่อนตัดสินใจก็ดูรีวิวหลาย ๆ คุณหมอค่ะ แต่ว่ามีพี่คนนึง ที่ปาล์มรู้จักเขามาทำศัลยกรรมที่โรงพยาบาลบางมด แล้วเขาก็บอกว่าที่นี่สวย ก็เลยตัดสินใจมาที่นี่ค่ะ

หลังทำศัลยกรรมผ่านไป 1 สัปดาห์ รู้สึกมั่นใจมากเลยค่ะ มีคนทักว่าไปทำอะไรมาตาสวยจัง ดูสวยขึ้น พักฟื้นอาทิตย์หนึ่งค่ะ บวมน้อยมาก แต่ว่าหลังจาก 7 วัน ก็คือสวยเลยค่ะ มีความประทับใจทุกอย่างค่ะ พยาบาลบริการดี คุณหมอใจดี และมือเบามาก ทำให้ออกมาสวยคือสุดยอดแล้วค่ะ

อยากฝากถึงคนที่อยากทำศัลยกรรมว่า ให้มาที่โรงพยาบาลบางมดนะคะ คุณหมอทำดีมาก มือเบาแล้วก็ไม่เจ็บ ระยะเวลาการทำไม่นาน แผลสวยแทบมองไม่เห็นเลยค่ะ ยอมรับในฝีมือค่ะ ทำดีมาก

“ มั่นใจยิ่งกว่า ที่โรงพยาบาลบางมด ”

ก่อนทำศัลยกรรมตา 2 ชั้น

หลังทำศัลยกรรมตา 2 ชั้น

ด้านบน ด้านล่าง