มาอวดหน้าอกใหม่ ไซส์ใหญ่ แต่ไม่โป๊ะ!!

aanoano

สมาชิกใหม่
เมื่อก่อนก็ได้แต่แอบมองสาวๆที่มีหน้าอกใหญ่ๆ จนเกิดกิเลสขึ้นในใจ
ไม่รอช้าค่ะ เมื่อกิเลสมาก็ต้องสนองค่ะ ค่อยๆเก็บเงินเรื่อยๆไม่ถึงปีก็ครบจำนวนที่ต้องการ
เราเลือกเสริมที่ Absolute Beuty Clinic ค่ะ เพราะเราได้ติดตามเพจของที่นี่อยู่
ซึ่งรีวิวเยอะมากๆ เพจนี้ค่้ะ >> https://www.facebook.com/Tel.0850930011/?ref=ts&fref=ts
เผื่อเพื่อนๆสนใจเข้าไปดูรีวิวก่อนการตัดสินใจ ดูรีวิวเยอะๆก็ทำให้เราตัดสินใจได้ง่ายขึ้นค่ะ
ก็เลยเคลียร์วันเวลาทุกๆอย่างให้พร้อม และจัดการจองคิวที่เร็วที่สุดค่ะ อยากรีบทำ
เพราะเราค่อนข้างมีเวลาพักฟื้นน้อย ลางานได้แค่ 3 วันเองค่ะ เพียงพอต่อการพักฟื้นนะคะ
เราเลือกเสริมซิลิโคน Mentor ขนาด 375cc ราคาแค่ 75,000 บาทค่ะ ราคาไม่แพงเลย
เมื่อเทียบกับฝีมือและชื่อเสียงของที่นี่ ถ้าใครมีความสนใจด้านศัลยกรรมหน้าอก
ก็จะรู้ว่าที่นี่ค่อนข้างมีชื่อเสียงด้านนี้โดยเฉพาะค่ะ มีทั้งพริตตี้และเน็ตไอดอลมารีวิวอยู่บ่อยๆ

ก่อนเสริม

หลังเสริม 3 วัน

หลังเสริม 7 วัน

หลังเสริม 14 วัน

หลังเสริม 21 วัน

หลังเสริม 30 วัน (ปัจจุบัน)
ตอนนี้เราก็เสริมได้ประมาณ 1 เดือนแล้วค่ะ เสริมตั้งแต่กลางเดือนกันยาที่ผ่านมานี่เอง
หน้าอกนิ่มมากเลยค่ะ เพราะเรานวดตลอดเช้า-เย็น บางทีก็เข้าไปนวดที่คลีนิกเมื่อมีเวลาว่าง
แรกๆจะมีอาการชาบริเวณหัวนมด้วยค่ะ แต่ตอนนีก็เริ่มพอมีความรู้สึกบ้างแล้วค่ะ
อาการคัดเต้า ตึงๆ ก็ทุเลาลงเยอะแล้วค่ะ ส่วนอาการเจ็บหรือปวดแทบจะไม่มีแล้วค่ะ
เริ่มออกกำลังกายเบาๆได้แล้วค่ะ ชอบหน้าอกใหม่มากๆเลยค่ะ สวยมากๆ ถูกใจ ทรงก็ธรรมชาติสวยด้วย

ด้านบน ด้านล่าง