รีวิวจมูก คลินิกย่านสีลม ปังไหมไปดู

jutharat

สมาชิกใหม่
ดีค่ะ ชื่อแตงนะจ๊ะ วันนี้มีรีวิวพลีชีพมาฝากจ้า เดี๋ยวให้ดูรูปก่อนนะว่าเราไปทำอะไรเพิ่มมา ฮ่าๆ

เห็นแล้วคงรู้สึกกันว่าหน้าตาดูไม่ได้เลยละสิ แต่ตอนนั้นเรามั่นใจในตัวเองว่า ฉันสวย ฉันสวยมาก 5555555555555 (เอาความคิดผิดๆ แบบนี้มาจากไหน?) แต่นั่นมันก็ก่อนที่เราจะรู้จักกับ เอเมด คลินิก หลังจากที่เราได้รู้จักกับ เอเมด คลินิก แล้ว เค้าก็เข้ามามีส่วนทำให้เราดีขึ้น (หน้าตาดี ฮ่าๆ) ครั้งแรกเรามาอัพไซต์กับเค้าก่อน เรารู้สึกว่าพนักงานบริการดี และให้คำแนะนำดีมาก เราเลยคิดที่จะกลับมาทำจมูกกับที่นี่อีกครั้ง !! แตงก็ทักไลน์ไปคุยกับมาดามเลยค่ะ ก็บอกทรงที่อยากได้ไปพร้อมกับรีเควสเองเลยว่า “ขอใส่ไอเฟลทิปด้วยนะคะ” อยากได้โด่งๆ ; )

ก่อนที่จะเข้าห้องผ่าตัดก็กลัวๆ นะ ถึงแม้จะเคยทำนมมาแล้วก็เถอะ แต่ก็ยังกลัวๆอยู่ดี แต่หลังจากออกมาจากห้อง มันไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิดเลย และทำออกมาได้ดีมากด้วย ไม่เจ็บเลยจ้า หลังจากกลับมาบ้านแตงก็กินน้ำใบบัวบกคั้นสดๆ และก็ประคบเย็น หายบวมไวมากๆ หลังครบ 7 วัน ตัดไหมเสร็จเรียบร้อยก็หายเป็นปกติแล้วค่ะ หายไวมาก ไม่มีอาการข้างเคียงอะไรเลย แถมปัจจุบันงานยังเข้ามาเยอะมาก ปังสุดๆ ไปเลยค่ะ: )

supee

สมาชิกโดดเด่น
ทรงหน้าเปลี่ยนเชียวว

supee

อาการหลังทำเป็นอย่างไรบ้างครับ

chanika043

22 กรกฎาคม 2017
ทำแล้วหน้าเปลี่ยนเลยค่ะ หน้าคม สวยขึ้น

jutharat

สมาชิกใหม่
ขอบคุณทุกความคิดเห็นค่ะ สงสัยสอบถามได้นะคะ ยินดีค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง