ทำนม ไม่ได้น่ากลัวอย่าที่คิด มาแชร์ประสบการณ์ให้ฟงกันค่ะ

copy

สมาชิกโดดเด่น
หลายคน คงอยากจะรู้ว่าทำนม เป็นยังไง เจ็บไหม มีขั้นตอนยังไง วันนี้จะมาเล่าให้ฟังทุกคนฟังค่ะ ดีค่ะ ชื่อกวางน่ะค่ะ กวางทำพริตตี้ MCอยู่ค่ะ กวางทำนมที่ F Clinic คือต้องบอกตามตรงเลยว่ากวางเป็นคนหน้าอกเล็กมากๆ จะใส่ชุดที่โชว์สัดส่วนหน่อยก็ลำบาก เพราะมันแบนไปเลย ซึ่งชุดที่เราใส่ทำงานทุกคนจะรู้ดีว่ามันต้องโชว์ต้องเซ็กซี่เราจะหลีกเลี่ยงตลอดเพราะไม่มั่นใจเลย ซึ่งถ้าใครหุ่นดี อึ๋ม ไซส์ใหญ่ๆ คนนั้นจะฮอตงานก็เข้าเยอะ

S__9240641.jpg S__9240642.jpg S__9240644.jpg

ไม่กล้าโชว์เยอะเลย ขนาดว่าโชว์ยังไม่มีเนินเลยค่ะ 5555

บวกกับที่เราไม่มั่นใจด้วยเวลาแต่งตัว เราอยากใส่ชุดสวยๆบ้าง อยากมีเนิน มีทรวดทรงกับเขาบ้าง มันเลยจุดประกายให้เราอยากทำนมค่ะ ซึ่งเราศึกษานานมาก มากจริงๆไม่รู้คนอื่นเป็นเหมือนกันมั้ย ผ่าตัดใหญ่ขนาดนี้เราก็อยากมั่นใจได้ที่ ที่ดีที่อ่ะ ถ้าตายมาหรือเป็นอะไรมามันไม่คุ้มเลย เราศึกษาอยู่พักใหญ่ๆเลย จากถามคนที่ทำมาแล้วบ้าง จากอินเตอร์เนต จากรีวิวบ้าง จนเราไปเจอคนรุ้จักคนนึงเขาทำนมที่ F Clinic นี่แหละค่ะ เขาก็แนะนำว่าไปทำที่นี้สิ มันดี บริการเขาดี คลินิกสวย ได้มาตรฐาน แถมนมเราก็สวยด้วย เขาเลยให้เราลองจับดู ซึ่งของคนนี้ต่างจากทุกคนที่กวางเคยสัมผัสมา มันนุ่มมากเหมือนธรรมชาติ มันไม่เจ็บด้วย แล้วที่แปลกกว่าที่อื่นคือไม่ต้องพักฟื้น กลับบ้านได้เลย พอเราได้ยินมาเราเลยไปหาข้อมูลเพิ่ม จากอินเตอร์เน็ต เราศึกษาแบบละเอียดมาก ดูทุกอย่าง โทรไปสอบถามด้วย จนเรามั่นใจว่าที่นี้ดีจริงๆ เราเลยนัดเข้าปรึกษากับคุณหมอค่ะ กวางเข้าปรึกษากับคุณหมอป้าง นครินทร์ สาลีทอง ซึ่งตอนนี้คุณหมอติดอันดับต้นๆของประเทศไปแล้ว คุณหมอเป็นกันเองค่ะ ของกวางได้ทำเป็นซิลิโคน เมนเตอร์ ทรงกลม ขนาด 350 CCค่ะ คุณหมอเอาซิลิโคนออกมาให้จับให้คลำเลยนะคะ มันนุ่มมากๆ ให้เราเลือกเลยว่าเราชอบแบบไหน

จนมาถึงวันผ่าตัด บอกเลยว่าตื่นเต้นแต่ไม่กลัวน่ะ เพราะเรามั่นใจในที่นี้ว่าปลอดภัย ตื่นเต้นจะไดด้นมใหม่มากกว่า 55555 เข้าไปจะมีหมอดมยารออยู่ค่ะ คุณหมอก็จะบอกว่าเด๋วเราจะหลับไปน่ะ หลังจากนั้นมีรู้เรื่องเลยค่ะ ว่าเกิดอะไรขึ้น ตื่นมาอีกทีคือ มีนมแล้ว ตอนนั้นไม่รู้สึกเจ็บเลยค่ะ บอกตรงๆไม่เจ็บจิงๆ มันตึงๆแค่นั้น แล้วเราก็มาพักที่ห้องรับรอง มีพี่พยาบาลคอยดูแลตลอดค่ะ ชอบการบริการของทีนี้มากๆ แล้วเราก็กลับบ้านวันนั้นเลย ไม่ต้องใช้รถขงรถเข็นอะไรทั้งนั้นค่ะ เดินเองนี่แหละ มันไม่เจ็บจิงๆ จะรู้สึกจี๊ดๆ ตอนเอี้ยวตัว ตอนจะลุกแค่นั้นเลย สำหรับใครที่กลัวเจ็บเนี้ย กวางแนะนำที่นี้เลย แล้วมันดีมากคือ เราไม่เสียเวลาอ่ะ ถ้าใครทำงานอยู่ลางานได้ไม่นานจะชอบที่นี้มาก เพราะ 3 วันเราไปทำงานได้เลย ไม่ต้องพักเป็นเดือนๆเลย ไปดูเลยดีกว่าค่ะ ว่าทำแล้วจะออกมาเป็นยังไง

copy

ตอนนี้รู้สึกมั่นใจมากๆ เราดูมีทรวดทรงน่ามองมากขึ้นอ่ะ จากที่แบนๆหนาๆ ตอนนี้มีส่วนเว้าส่วนโค้ง กล้าใส่ชุดที่มันโชว์มากขึ้น บอกเลยว่าตอนนี้มีความสุขกับการแต่งตัวมาก ได้ใส่ชุดสวยๆ จะใส่เก่าอกสายเดี่ยวก็ไม่ต้องกังงวลสายเสื้อในแล้ว ไม่ต้องคอยดันคอยยัดอะรทั้งนั้น ปลื้มสุดๆ

2D3B4202.JPG 2D3B4210.JPG 2D3B4212.JPG 2D3B4220.JPG 2D3B4221.JPG S__19791998.jpg S__19791999.jpg S__19792000.jpg

6 เดือนแล้ว ที่กวางทำนมมา บอกเลยแฮปปี้มาก แฮปปี้ทุกอย่างไม่มีอะไรที่ไม่โอเครเลย ทั้งสถานที่ ทั้งบริการ ทั้งผลลัพธ์ที่ได้ มันดีมากๆ นมเรานุ่มมากๆ มีแต่คนทักว่าดูสวยขึ้นทั้งๆที่ไม่ได้ทำอะไรกับหน้าน่ะ อาจเพราะเราใส่ชุดสวยๆได้ มันส่งให้เราดูสวยขึ้นเยอะ แล้วที่สำคัญที่กวางชอบคือ ทรงนมค่ะมันไม่เป็นก้อนนม ที่ใหญ่เกินไป แต่มันดูเป็นนมใหญ่ขึ้นแบบธรรมชาติ ทรงมันเลยสวย เพราะเราไม่ชอบนมที่เป็นก้อน มันดูใหญ่จริงแต่เราว่ามันไม่สวย อันนี้ความรู้สึกส่วนตัวน่ะ ตอนนี้กล้าใส่บิกินี่แล้ว กิกิ ส่วนเรื่องแผลบอกเลยว่าแผลเล็กจริงๆ มีเพื่อนอยากดูเราเปิดให้ดู เพื่อนเรายังตกใจ ไหนแผล แผลเล็กมากแผลสวยด้วย ไม่ได้เป็นรอยตะขาบน่าเกลียดเลย สรุปเลยว่า การทำนมที่ F Clinic ไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิดเลย ไม่เจ็บ ไม่ต้องนอนพักฟื้นเป็นวันๆ แผลเล็กด้วย กวางว่าไม่มีอะไรดีไปกว่านี้อีกแล้วค่ะ สมแล้วที่เขาได้ขึ้นอันดับต้นๆของเมืองไทยไปแล้ว แฮปปี้ๆ

chanika043

22 กรกฎาคม 2017
สวยค่ะ ทำแล้วเซ็กซี่มากเลยค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง