เสริมจมูกที่ YB Clinic มีแต่คนทักว่าสวยขึ้น เขินจัง

tippii

สมาชิกใหม่
21 มิถุนายน 2017
สวัสดีค่ะ วันนี้อยากมารีวิวเสริมจมูกค่ะ ตั้งแต่เสริมมามีแต่คนทักว่าสวยขึ้น
เขินมากๆเลยค่ะ และก็หลายๆคนกมีถามมาบ้างทำไมถึงเลือกเสริมที่ YB Clinic
อยากจะบอกว่าที่นี่รีวิวเยอะมากๆค่ะ และคุณหมอก็ค่อนข้างเอาใจใส่ลูกค้า เป็นกันเอง
บางที่ที่เราเคยเข้าไปปรึกษา ถามคำตอบคำ แบบนั้นเราไม่ค่อยชอบเท่าไร

เสริมกับคุณหมอนภัส ที่สาขาพระราม 3 ค่ะ ก่อนถึงเวลาเข้าห้องผ่าตัดก็จะต้องทำประวัติ กรอกเอกสาร
เปลี่ยนชุดและล้างหน้าทำความสะอาดรูจมูกค่ะ จากนั้นก็ทานยาและรอเวลาเข้าห้องผ่าตัดค่ะ

คุณหมอใช้เวลาเสริมให้เราประมาณ 1 ชั่วโมงค่ะ ก็นานพอสมควรเลยนะคะ
หลังจากเสริมมา พอส่องกระจกจมูกจะดูบวมๆใหญ่ๆมากเลยค่ะ ต้องรีบประคบเย็นเลย
จะได้ยุบบวมเร็วๆ และก็ทานใบบัวบกกับน้ำมะพร้าวเยอะๆค่ะ ช่วยได้จริงๆนะคะ

(ก่อนเสริม)

พอเสริมครบ 1 อาทิตย์ ก็แต่งหน้าได้แล้วค่ะ แต่แผลก็ไม่ควรจะโดนน้ำนะคะ เพราะอาจจะยังไม่แห้งดี
เวลาล้างเครื่องสำอางค์ก็ต้องเบามือนิดนึงค่ะ เดี๋ยวจะกระทบกับจมูกเราได้ค่ะ

(หลังเสริม)

ตอนนี้เราก็เสริมได้ 1 เดือนแล้วค่ะ ทำตามที่คุณหมอบอกทุกอย่าง และเข้าไปตามนัดตลอดค่ะ
ทรงจมูกชอบมากค่ะ โด่งกำลังสวยเลย เข้ากับโครงหน้ามากๆค่ะ ไม่แปลกใจเลยทำไมมีแต่คนทัก
ประทับใจในความเอาใจใส่ของคุณหมอมากๆค่ะ พนักงานที่คลีนิกก็พูดจาไพเราะและบริการดี​

ด้านบน ด้านล่าง