อัพเดท!! เสริมหน้าอกมาแล้ว 2 ปีที่มาสเตอร์พีซคลินิก งานนม งานดี มอบมงให้เลยค่ะ

oillylovelove

สมาชิกโดดเด่น

หวัดดีค้า ออยนะคะ 2 ปีแล้วนะ กับการเสริมหน้าอกมา จะมารีวิวอัพเดทให้ดูกันค่ะ เล่าก่อนว่าออยเป็น Dancer Back up ที่อาร์สยาม และตอนนี้ก็เริ่มรับงานเต้นจากรายการต่างๆ กับถ่ายแบบเพิ่มขึ้นค่ะ อย่างที่เคยบอกไปว่าอยากทำหน้าอกเพราะอยากให้ใส่ชุดแล้วดูพอดีมีทรวดทรง และเพิ่มความมั่นใจมากขึ้น ถ้านมไม่มีแล้วใส่เกาะอกไปเต้นแล้วหลุดก็อายแย่เลย 555 ขอมีเนินนมพองามใส่เกาะอกแล้วไม่หลุดก็พอค้า

เห็นว่าออยเต้นบ่อยๆ มันต้องมีการกระโดด การมูฟเยอะมาก ถ้าสงสัยว่านมจะห้อยลงมั้ย สำหรับออยไม่ห้อยไม่ยานนะคะ ยังเต่งตึงอยู่ดี แต่จะไม่ดูกลมเป็นบล็อคเหมือนช่วงแรกๆ ค้า ออยว่าดูธรรมชาติมากขึ้นเหมือนนมตัวเองจริงๆ เลยค้า

ปวดหลังมั้ยหลังจากทำหน้าอกมา ของออยไม่ปวดน้า เพราะไม่ได้ทำทรงใหญ่มาก ตอนแรกๆ มีรู้สึกหน่วงๆ ที่นม แต่ตอนนี้ไม่แล้วค้า จะเต้นแรงแค่ไหนก็ยังอยู่ดีค้า

ใครที่สนใจหรือคิดที่จะทำ เพื่อเพิ่มความมั่นใจแบบออย แต่ยังลังเลอยู่ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอที่คลินิกได้เลยค่ะ ถ้าอยากสวยไม่ต้องอายค่ะ ที่มาสเตอร์พีซ ออยคอนเฟิร์มว่าของเค้าดีจริง เอานมเป็นประกันเลยค่ะ ❤

ปิดท้ายให้ดูด้วยนมสองมุมเลยค้า​

ด้านบน ด้านล่าง