แก้จมูก Nose Recon จะพังอีกหรือเปล่า?? มาดูกันค่ะ

earnitems

สมาชิกโดดเด่น

สวัสดีค่ะเพื่อนๆทุกคนนะคะ เราเอิ้นค่ะ ห่างหายกันไปนาน ตั้งแต่แชร์ข้อมูลเรื่องแก้จมูกมา อกหักจากการทำจมูกมาแล้ว 2 ครั้ง ครั้งที่ 3 จะอกหักอีกหรือเปล่า กับการแก้จมูกซ้ำไปซ้ำมา เรามาลุ้นกันเถอะจ้า 555

ยังจำได้มั้ย เอิ้นอกหักจากจมูกเก่าที่ใกล้ทะลุ ต้องมาแก้จมูกที่ Masterpiece

ช่วงแรกจมูกยังสวยดีไม่มีปัญหา

มีจมูกสวยๆ ไปถ่าย Pre Wedding กับคุณสามี

ไปเที่ยวต่างประเทศ เจอทั้งอากาศหนาว อากาศร้อน แต่จมูกก็ยังสตรองอยู่กับเอิ้นมาตลอดไม่งอแง

ปัจจุบันค่ะ ตอนนี้แก้จมูกมาใกล้ครบสองปีแล้ว ทุกวันนี้ใช้ชีวิตได้อย่างมีความสุข ไม่ต้องมาคอยกังวลว่าจมูกจะทะลุอีกหรือเปล่า เอิ้นต้องขอฝากอีกครั้งนะคะ สำหรับใครที่คิดจะทำจมูก ไม่ใช่ทุกคนที่ทำจมูกแล้วออกมาโด่งพุ่งดูสวยไปได้ตลอด จมูกของเราไม่เหมือนกันบางคนเนื้อบาง บางคนเนื้อเยอะ ทำออกมาซิลิโคนเหมือนกันแต่โด่งไม่เหมือนกันก็มีเยอะค่ะ ที่สำคัญคุณหมอต้องเก่งและดี น่าเชื่อถือได้ เรื่องแบบนี้ต้องศึกษากันเยอะนะคะ อย่าเห็นแก่ของถูก จะกลายเป็นเสียน้อยเสียยาก เสียมากเสียง่ายนะคะ

:h::h::h::h::h::h::h::h::h::h:
:wondering::wondering::wondering::wondering::wondering::wondering::wondering::wondering::wondering::wondering::wondering::wondering::wondering::wondering::wondering::wondering::wondering:

niknikzuka

หน้าเหมือน เพ้นท์ แฟนเก่าโดมเลยค่ะ

Jennynaka

1 มิถุนายน 2017
แก้นี้หมดไปเยอะมั้ยอ่ะตัว

mayamay

1 มิถุนายน 2017
ค่าเสียหายเท่าไหร่

ด้านบน ด้านล่าง