รีวิวศัลยกรรมโครงหน้า(โหนกแก้มวีไลน์) +จมูก +ตา

vany kim

สมาชิกโดดเด่น
รีวิวศัลยกรรมโครงหน้า(โหนกแก้มวีไลน์) +จมูก +ตา

อ่านรีวิวรายละเอียด
http://kbeautymaker.blogspot.kr/2017/01/korea-beauty-maker_45.html

รีวิวศัลยกรรมโครงหน้า + จมูก + ตา

สวัสดีค่ะ
รูปก่อนหลังของฉันเองค่ะ น่าดูนะคะ
หน้าตาเปลี่ยนไปเยอะเลย

มาดูรีวิวศัลยกรรมเกาหลี แต่ละขั้นตอนกันคะ
วันผ่าตัด คุณหมอและที่ปรึกษาจะมา
ปรึกษาอีกรอบ แล้วดีไซน์(วาดรูป)ที่หน้าคะ
ทั้งคุณหมอและที่ปรึกษาใจดีมากๆ

พูดจิง กลัวเหมือนกัน
ไม่ได้ทำที่เดียวทำหลายอย่างหลายที่
และต้องว่งยาสลบด้วยค่ะ

ก่อนวันทำศัลยกรรมไม่ได้นอนหลับ 555

วันทัดไปทำศัลยกรรมค่ะ
ขอขอบคุณและขอโทษพยาบาลมาก
วันทำศัลยกรรม ผ่าเสร็จแล้วเรียกพยาบาล

หลายครั้งมากค่ะ แหะๆ

ทำมา 2วันแล้วค่า ไม่ต่างกับวันที่1มาก
แต่ก็ดีขึ้นนะคะ ไม่เวียนหัว
วันที่2จะหลับบ้านได้คะ คุณหมอมาเช็คอาการแล้ว
หลับบ้านได้เลย~เย้ๆ

คนที่สงสัยว่าเจ็บมาหรือเปล่า
ฉันจะให้คำตอบนะคะ

แต่ละคนไม่เหมือนกัน แต่ส่วนใหญ่ก็บอกว่า
ไม่เจ็บ ฉันก็รู้สุกเหมือนกันค่ะ
ควาเจ็บไม่มากเท่าไร

แต่หลังทำ ต้องดูแล ไม่สะดวกใช้ชีวิตนิดหน่อย
แต่หลังตัดไหมก็ใช้ชีวิตได้ปกตินะคะ

ไม่ต้องห่วงมาก

เคยได้ยินหรือเปล่าคะ ว่าทำศัลยกรรม
วันที่3 บวมมากที่สุด!!!!

ฉันทำประคบเย็นตลอดและเดินเล่นเรื่อยๆ
แต่ก็บวมวันที่3 มาเลยค่า

บวมๆๆ เหมือนปลาปักเป้า 55555555

วันที่4 แล้วนะคะ เอาเทปที่คางออก
หลังจากเทปออกแล้ว อาการบวมยุบลงเร็วมากนะคะ

แล้วก็สำคันที่สุดก็คือ การบ้วนปาก!

ถ้ากินอะไร ต้องบ้วนปากด้วยคะ ไม่งั้น!!

ทำมา5วันแล้ว ตั้งแต่วันนี้ได้สระผมแล้วค่ะ

พรุ่งนี้วันที่ 7 ไปโรงพยาบาลอีกรอบค่ะ

หลังทำศัลยกรรมมา วันที่7แล้วค่า

14วันแล้วคะ เห็นรูปหน้าข้างๆมั้ยคะ

ครบ 1เดือนแลเวค่ะ

ว้าว หลังทำศัลยกรรม2เดือนค่ะ

หลังทำศัลยกรรม4เดือนแล้วคะ

ปรึกษา ประเมินราคาฟรี
▶แอดไลน์ : @k-beautymaker (มี@ด้วยนะคะ)

ศัลยกรรมเกาหลี - korea beauty maker ของเรา
โรงแรมฟรี(ตามโปร)
ล่ามดูแลนอก รพ
รถ รับส่งสนามบิน
บริการพรีเมี่ยม

โปรโมชั่นพรีเมี่ยม ทุกๆเดือน

*ให้คำปรึกษาทุกขั้นตอนจากผู้เชี่ยวชาญ

ด้านบน ด้านล่าง