รีวิวศัลยกรรมขากรรไกร โครงหน้า จมูก ตา

vany kim

สมาชิกโดดเด่น

อ่านรีวิวรายละเอียดได้ที่
http://kbeautymaker.blogspot.kr/2017/01/korea-beauty-maker_65.html

สวัสดีค่ะ
ฉันทำศัลยกรรมขากรรไกร
โครงหน้าจมูกและตา
คะ
ก่อนทำศัลยกรรมขากรรไกร
คางยาวและยื่น มีกรามด้วย
ฉันก็เลยทำศัลยกรรมขากรรไกร
พร้อมวีไลน์ โหนกแก้มด้วยกันค่ะ
ส่วนตาไม่อยากให้มีแผลซึ่งทำแบบเจอะนะคะ
คุณหมอทำตาดบอกว่า
ตาของฉันยาวอยู่แล้วแค่ปรับชั้นก็พอคะ

จมูกทำพร้อมขากรรไกรไม่ได้ เลยได้ทำจมูกหลัง
ผ่าขากรรไกร1เดือนค่อยทำค่ะ :)
จะเริ่มรีวิวศัลยกรรมของฉันแล้วนะคะ
มีรูปก่อนหลังชัดมาก ㅜㅜ

นีเป็นรูปด้านหน้าด้านข้าง
ก่อนทำศัลยกรรมนะคะ

เวลาปรึกษาทางไลน์ต้องส่งรูปแบบนี้
ที่ปรึกษาจะได้ปรึกษาให้รายละเอียดได้ค่ะ
(ที่ปรึกษาบอกมา 55555)

ตื่นเต้นมากเลยค่ะ
ไม่รู้ว่าจะออกมาสวยหรือไม่
แต่เชื่อคุณหมอ หมอบอกว่า
หลังทำศัลยกรรมไม่รู้ว่าเป็นตัวเองหรือเปล่า
หน้าตาเปลี่ยนไปจนเป็นคนละคนแน่ๆค่ะ 5555

คุณหมอพูดเก่ง ทำให้ฉันสบายใจมากขึ้นคะ

หลังทำศัลยกรรม 1เดือน

หลังทำศัลยกรรมจมูก 1เดือนค่ะ
ทำศัลยกรรมขากรรไกร 2เดือนแล้วนะคะ
ขากรรไกรกับจมูก ทำพร้อมกันไม่ได้
ซึ่งทำจมูกหลังทำศัลยกรรมขากรรไกร 1เดือนค่ะ

ตอนนี้ยังบวมอยู่ก็เลยเห็น
ไม่ค่อยชัดว่าจมูกสวยหรือเปล่า

แต่โครงหน้าเห็นชัดคะ ><

หลังทำศัลยกรรม 2เดือน
ฤดูหนาวแล้ว ><
ตอนนี้ตาโต ตาหวานมากค่ะ ชอบมาก

เหมือนหมาน้อยมั้ยคะ 555
หน้าสั้นลง เรียวเล็กลง
หน้าเด็กลง (ลงหมด 555)
เพื่อนบอกว่าตาหวานมาก
ตาที่ผู้ชายเกาหลีชอบ อิอิ
แล้วบอกว่าอยากทำด้วย
ถ้าอยากทำลองติดต่อทางไลน์ก่อนก็ได้นะคะ
ปรึกษาประเมินราคาฟรี
ตอนฉันลังเลอยู่ว่าทำที่ไหนดี
ฉันก็ทักไปทางไลน์ก่อนว่าที่นี่โอหรือเปล่า

หลังทำศัลยกรรม 3เดือน
ด้านข้างจมูกโด่งสวย

เป็นทรงที่ฉันอยากได้มากๆค่ะ
อาการบวมก็ยุบลงเกือบหมดแล้ว
สวยมั้ยคะ
พอใจมากๆ หน้าเรียวเล็ก
ตาโต จมูกโด่ง❤️

หลังทำศัลยกรรม 8เดือน
ตอนนี้ใช้ชีวิตได้ปกติ
กินอาหารอะไรก็ได้ ออกกำลังกายก็ได้

ตั้งแต่ฤดูหนาวจนฤดูร้อนตอนนี้

#ศัลยกรรมเกาหลี#letmein#letmeinthailand#ศัลยกรรมเปลี่ยนชีวิต#ศัลยกรรมที่ไหนดี#ศัลยกรรมตา#ศัลยกรรมจมูก#ศัลยกรรมขากรรไกร#ศัลยกรรมหน้าอก#ทำหน้าิก#ทำตา#ทำจมูก#จมูกพุ่งๆ#จมูกโด่ง#ตาโต#ฉีดไขมัน#ฟิลเลอร์#โปท็อก#ศัลยกรรม#ดาราเกาหลี#ทำหน้า#ทำศัลยกรรม#เน็ตไอดอล#ราคาศัลยกรรม#ค่าผ่าตัด#ศัลยกรรมเกาหลีเท่าไร#ราคาศัลยกรรมเกาหลี#ทำผิว#ศัลยกรรมผู้ชาย#ทำหน้าปังๆ #ศัลยกรรมปลอดภัย #โปรศัลยกรรม #โรงพยายบาลศัลยกรรม #เอเจนซี่ศัลยกรรม #เอเจนซ๊่ศัลยกรรมเกาหลี #เอเจ้นศัลยกรรม #เอเจนซี่ศัลยกรรมเกาหลี #รีวิวศัลยกรรม #รีวิวศัลยกรรมเกาหลี #ก่อนหลังทำศัลยกรรม #ก่อนหลังทำหน้า #ก่อนหลังศัลยกรรมเกาหลี #หน้าเรียว #ลดความอ้วน #ดูดไขมัน #หน้าบาน #ขาเรียว #อยากสวย #ทำสวย #จมูกสวย#ศัลยกรรมเกาหลี#letmein#letmeinthailand#ศัลยกรรมเปลี่ยนชีวิต#ศัลยกรรมที่ไหนดี#ศัลยกรรมตา#ศัลยกรรมจมูก#ศัลยกรรมขากรรไกร#ศัลยกรรมหน้าอก#ทำหน้าิก#ทำตา#ทำจมูก#จมูกพุ่งๆ#จมูกโด่ง#ตาโต#ฉีดไขมัน#ฟิลเลอร์#โปท็อก#ศัลยกรรม#ดาราเกาหลี#ทำหน้า#ทำศัลยกรรม#เน็ตไอดอล#ราคาศัลยกรรม#ค่าผ่าตัด#ศัลยกรรมเกาหลีเท่าไร#ราคาศัลยกรรมเกาหลี#ทำผิว#ศัลยกรรมผู้ชาย

ปรึกษา ประเมินราคาฟรี​
▶แอดไลน์ : @k-beautymaker (มี@ด้วยนะคะ)

ศัลยกรรมเกาหลี - korea beauty maker ของเรา
โรงแรมฟรี(ตามโปร)
ล่ามดูแลนอก รพ
รถ รับส่งสนามบิน
บริการพรีเมี่ยม
โปรโมชั่นพรีเมี่ยม ทุกๆเดือน

ให้คำปรึกษาทุกขั้นตอนจากผู้เชี่ยวชาญ​

ด้านบน ด้านล่าง