ศัลยกรรมเปลี่ยนชีวิต จริงๆ (มีรูปเยอะ)

vany kim

สมาชิกโดดเด่น

อ่านรีวิวรายละเอียดได้ที่
http://kbeautymaker.blogspot.kr/2016/12/korea-beauty-maker_30.html

❀ปรึกษา ประเมินราคาฟรี
▶แอดไลน์ : @k-beautymaker (มี@ด้วยนะคะ)

สวัสดีค่า
ดิฉันเป็นคนขี้อาย เด็กเงียบๆ
ตั้งแต่เกิดไม่เคยเขียนรีวิวนะคะ
แต่สวยขึ้นแบบนี้ ต้องเขียน ตื่นเต้นมากๆค่ะ
ก่อนอ่านดูรูปก่อนทำศัลยกรรมของฉัน 555

ไม่สวยเลยคะ ㅜㅜ

ปากยื่ดออกมา ไม่มีคาง ใต้ตาดำ จมูกง้อ... มีแต่จุดไม่สวย
เวลาถ่ายรูปต้องเอาของมาปิดปาก กราม
เพราะฉันไม่มั่นใจตัวเองคะ

ซึ่งตัดสินใจว่าจะทำศัลยกรรม
ปรึกษาก่อนดีกว่า~ฉันเลยทักไลน์ปรึกษาเลย่ะ

ผู้ปรึกษาแนะนำทำตา ปรับใต้ตา ดอลี่อาย แกจมูก

ฉีดไขมัน ทำคาง และฉีดโบท็อกกรามค่ะ(เยอะจัง)

จริงๆ อยากตัดกรามด้วยแต่เงินไม่พอ
ก็เลยฉีดโบท็อกเอาค่ะ

หลังเก็บเงินพร้อมแล้วจะมาตัดกรามอีก ><

นี่วันทำศัลยกรรมนะคะ
ไม่ได้บวมเยอะเท่าที่คิดไว้
เพื่อนๆบอกว่า คุณหมอที่ทำเก่งคือคุณหมอที่

ทำให้อาการบวมน้อยค่ะ

หลังทำศัลยกรรม 3วันค่ะ
ดูออกเลยว่าหน้าสวยขึ้นใช่มั้ยคะ

ลางาน7วัน ฉันเลยใส่ชุดนอนถ่ายรูป 555

หลังทำ 4วันค่า
ชอบตามาก คือเราดูเหมือนเน็ตไอดอลมัยคะ
อยากดูกระจกตลอดเวลา

สวยขึ้นเยอะมากค่ะ

หลังทำ 5วันนะคะ
ยังติดเท็ปอยู่ ใครอยากทำจมูกแนะนำที่นี่นะคะ

จริงๆฉันว่าในใบหน้าทำจมูกยากที่สุด
อาจจะมีคนแก้หลายรอบ 2-3รอบ

แต่ดิฉันตรั้งเดียวเสร็จค่ะ ทรงสวย ดูออกเลยค่า

หลังทำศัลยกรรม 9วัน
เอาเท็ปอก ตัดไหมเรียบร้อยแล้วนะคะ

ยังบวมๆอยู่ แต่หน้าเดิมกับหน้าตอนนี้ แต่ละคนเลยเนาะ

หลังทำศัลยกรรม 19วันค่า
รู้สึกเหมือนโลกนี้เป็นโลกของฉัน 55555

ตั้งแต่วันนี้แต่งหน้านิดๆน้อยๆคะ

ทาบีบีครีมและเขียนคิ้ว

อันนี้รูปหลังทำศัลยกรรม 25วันนะคะ
ทรงจมูกสวยมากกกกก จิงๆ

เพื่อนๆก็มาถามว่า ทำเท่าไร ทำที่ไหน
เฮ่ะๆ ผู้ชายมาจีบด้วย!!

ตอนแรกคิดว่าชั้นตาหนานิดนุง
แต่หลังอาการบวมลดลงแล้วพอดีๆค่ะ

เขียนตาแล้วก็ถ่ายรูป~สวยมั้ยคะ

หลังทำ 28วันค่า
เมื่อวานไปเดินเล่นมยองโดงกับเพื่อนมา
คนจีนมาทัก ไม่รู้บอกว่าอะไร อาจจะเราสวยก็เลย
อยากคุยด้วยหรือเปล่า 55555 (ขอโทษคะ)

แล้วก็คนรอบๆบอกว่า หลังทำศัลยกรรม
หน้าเหมือน 'แอนเจลาเบบี้' คะ

หน้าคล้ายๆแอนเจลาเบบี้มั้ยคะ 55555

อันนี้ หน้าหลังทำศัลยกรรม 35วันนะคะ
คือเราไม่ได้ทำขากรรไกรปากยื่น
แค่เสริมซิลิโคน หน้าก็เปลี่ยนไปแบบนี้ค่ะ

ไม่เสียดายเวลา ไม่เสียดายเงิน
ใครกำลังลังเล ลองปรึกษาก่อนก็ได้นะคะ
ตอนนี้ไม่อยากดูรูปก่อนทำศัลยกรรมเลยค่า

มั่นใจตัวเองมากขึ้นด้วย
ไปไหนมาไหนก็มีแต่คนชมว่าสวย!

ขอขอบคุณทุกๆคนที่ทำให้ฉันมีความในชีวิตต่อไปนะคะ ^^

ศัลยกรรมเกาหลี - korea beauty maker ของเรา
โรงแรมฟรี(ตามโปร)
ล่ามดูแลนอก รพ
รถ รับส่งสนามบิน
บริการพรีเมี่ยม
โปรโมชั่นพรีเมี่ยม ทุกๆเดือน

❀ปรึกษา ประเมินราคาฟรี​
▶แอดไลน์ : @k-beautymaker (มี@ด้วยนะคะ)

ให้คำปรึกษาทุกขั้นตอนจากผู้เชี่ยวชาญ​

ด้านบน ด้านล่าง