จมูก เสริมจมูกที่Aime clinic ดีต่อใจสุดๆ

nokyung

สมาชิกใหม่
สวัสดีค่ะเพื่อนๆชื่อนกยูงนะคะ เรียกยูงก็ได้ค่ะ วันนี้เราจะมารีวิวเสริมจมูกค่ะ เราทำที่เอเม่คลีนิคสาขาลาดพร้าวค่ะ ปลื้มทรงนี้มากๆเลยอยากจะมาบอกต่อเพื่อนๆให้ได้ดูกัน

รูปก่อนทำของเราค่ะ

โดยพื้นฐานเราเป็นคนที่ไม่ค่อยมีสันมุกเท่าไหร่ แต่เนื้อจมูกเยอะค่ะ เลยเสริมได้มากหน่อย ตัดสินใจอยู่นานค่ะก่อนจะเสริม หารีวิวอยู่หลายที่มาก จนมาจบที่เอเม่คลีนิคนี่แหละค่ะเพราะคนรอบตัวทำมาหลายคนมากและคลีนิคยังมีหลายสาขาด้วย เราตัดสินใจโทรไปคลีนิคเพื่อเข้าไปปรึกษาคุณหมอค่ะ
คุณหมอก็ให้คำปรึกษาดีมาก พี่ๆพนักงานก็ใจดี พูดดี เราตัดสินใจทำแบบอเมริกาพรีเมี่ยมค่ะ นิ่ม บิดได้

ก่อนทำอีกรุปนะคะ ก่อนเข้าห้องผ่าตัดเสริมจมูกค่ะ

เราไม่ได้เก็บรูปช่วงพักฟื้นไว้เลย แต่ไม่บวมเลยค่ะ เขียวช้ำ น้อยมากจริงๆวันที่3ก็ออกไปลั้ลลาได้แล้ว ฟินสุดๆ คุณหมอมือเบามาก อารมณ์ดีด้วย เลือกทรงเข้ากับหน้าเรามาก อันนี้ที่ฟินยิ่งกว่า5555

หลังทำนะคะ

ตอนนี้ปัจจุบัน1ปีแล้วค่ะรุ้สึกดีมากๆที่ได้ทำที่เอเม่คลีนิค เปลี่ยนหน้าเราจริงๆ คิดไม่ผิด และไม่ผิดหวังที่ตัดสินใจทำที่นี่เลย

ปัจจับัน1ปี

หวังว่าจะเป็นอีกหนึ่งทางเลือกของเพื่อนๆที่กำลังศึกษาเสริมจมูกอยู่นะคะ

ด้านบน ด้านล่าง