ศัลยกรรมเปลี่ยนชีวิต!สาวหน้าเหลี่ยมกรามใหญ่กลายเป็นตุ๊กตาบาร์บี่หน้าเรียวสวย

vany kim

สมาชิกโดดเด่น
อ่านรีวิวรายละเอียดได้ที่
http://bskbyjessica.blogspot.kr/2016/12/blog-post.html

ศัลยกรรมเปลี่ยนชีวิต!สาวหน้าเหลี่ยมกรามใหญ่กลายเป็นตุ๊กตาบาร์บี่หน้าเรียวสวย

รูปก่อนหลังทำศศัลยกรรม

รายการศัลยกรรม
ศัลยกรรมโครงหน้า (ตัดกรา ทำคาง ฌหนกแก้ม)
ศัลยกรรมตาสองชั้น
ศัลยกรรมจมูก
ฉีดไขมันทั่วหน้า

หลังทำศัลยกรรม 1~4วัน
ก่อนทำศัลยกรรมกังวลเรื่องนุ่นนี่นั่น
ฉันเป็นคนขี้กลัว แต่คุณหมอบอกว่า
ไม่ต้องห่วงเชื่อโรงพยาบาลและคุณหมอ
แล้วได้เข้าห้องผ่าตัด หลังผ่าตัด
ไม่เจ็บเลยค่ะ พยาบาลฉีดยาแก้ปวดให้ด้วย
รูปแรกเป็นรูปวันที่ทำศัลยกรรม
บวมไม่เยอะใช่มั้ยคะ ^^

หลังทำศัลยกรรม 1~6อาทิตย์
อาการบวมค่อยๆยุบลง
หน้าของฉันก็เด็กลงเรื่อยๆคะ
หลัง7วัน ตัดไหม จมูกและตา
หลัง14วัน ตัดไหมโครงหน้าค่ะ
หลังจากนั้นก็ได้รักษาแผลและผิว
ทำศัลยกรรมแล้วได้รักษาฟรีด้วยค่ะ

หลังทำศัลยกรรม 2~3เดือน
หลังผ่าหลายเดือนแล้วค่ะ
อาการบวมที่ใหญ่ๆ เห็นชัดยุบหมดแล้ว
เพื่อนๆบอกว่า ช่วงนี้ฉันมั่นใจตัวเองมากขึ้น
ดูดีขึ้น ทำศัลยกรรมเปลี่ยนชีวิต!
ใครบอกว่าหน้าตาไม่สำคัญ ㅜㅜ
หลังทำศัลยกรรมแล้วตัวฉันเอง
ใช้ชีวิตมีความสุขมากขึ้นค่ะ
ไม่รู้ว่าต้องอธิบายรู้สึกอย่างไร
นึกถึงแต่ คำว่า’มีความสุข’ค่ะ

ตอนนี้
จำหน้าก่อนทำศัลยกรรมมั้ยคะ ฉันจำไม่ได้
เพื่อนๆก็บอกว่า หน้าธรรมชาติมาก
ไม่รู้ว่าทำศัลยกรรมมาค่า J
ออกไปข้างนอกได้ยินว่าหน้าเด็ก
หน้าเหมือนตุ๊กตา น่ารัก สวย เยอะค่ะ
(5555เขิน ชมเอง)
ให้กำลังใจกับผู้ที่ดูรีวิวนี้นะคะ
คุณก็สวยได้คะ !!:)

#ศัลยกรรมเกาหลี#letmeinthailand#ศัลยกรรมที่ไหนดี#ศัลยกรรมตา#ศัลยกรรมจมูก#ศัลยกรรมขากรรไกร#ศัลยกรรมหน้าอก#ทำจมูก

▶แอดไลน์ : @beautysecrets.k (มี@ด้วยนะคะ)

ด้านบน ด้านล่าง