ดูดไขมันที่ขาแบบเหมาจ่ายที่เอเมดคลินิก ขาจะเล็กลงจริงหรอ?

nitiya.f

สมาชิกโดดเด่น
23 พฤศจิกายน 2016
สวัสดีค่า หลังจากที่เฟินได้ไปดูดไขมันที่เอเมดคลินิก ตั้งแต่วันที่ 8 กันยายน นะคะ ตอนนี้ผ่านมา 2 เดือนกว่าๆ แล้วเน้อะ คือเฟินเป็นคนตัวเล็กนะคะ แต่ไขมันตรงขาและก็สะโพกเนี่ยมันเป็นไขมันส่วนเกินที่ลดน้ำหนักยังไงก็ไม่ลง ไม่หาย ก็เลยตัดสินใจจะดูดไขมันค่ะ โชคดีที่เป็นคนชอบศึกษาข้อมูลเรื่องศัลยกรรมอยู่แล้ว ดูรีวิวมาเยอะมาก ก็เลยตัดสินใจทำที่เอเมดค่ะ เพราะมีรีวิวเยอะแล้วก็มีหลายช่องทางทั้งไลน์ ไอจี แล้วก็เฟสบุ๊ก ที่ติดตามตลอดอยู่แล้ว

นี่ก่อนทำค่ะ น่ากลัวเบาๆ 555

คุณหมอบอกกับเฟินว่าเฟินมีไขมันเยอะ จะดูดออกได้เยอะเลย แล้วก็เล่าให้เฟินฟังว่า บางคนหลังดูดเสร็จขาก็เล็กลงเลย เฟินตาลุกวาวเลย 555 จากนั้นก็รอค่ะ รอให้ถึงคิวเข้าห้องดูดไขมัน พี่ๆ พนักงานจะเป็นคนพาไปส่งที่ห้องนั้นค่ะ แต่ก่อนที่จะดูดไขมันได้คุณหมอจะกำชับเลยว่าต้องงดอาหารและน้ำก่อนเข้าห้องดูดไขมัน 8 ชั่วโมง จริงๆ โดนกำชับตั้งแต่ทักไปปรึกษากับมาดามเอเมดในเพจแล้วค่ะ ต้องงดน้ำงดอาหาร ตรวจสุขภาพต้องผ่านเกณฑ์เป๊ะๆ ไม่งั้นอดทำค่ะ มาดามเอเมดเน้นเรื่องความปลอดภัยของลูกค้ามากกกกก ไม่ได้ขายของอย่างเดียว ยิ่งทำให้เฟินมั่นใจว่าต้องปลอดภัยแน่ๆ แต่ก็ยังแอบตื่นเต้นและก็กลัวเจ็บอยู่ค่ะแล้วในห้องหนาวมาก เพราะเฟินไม่ได้ใส่เสื้อผ้า 55555 อายเหมือนกันนะแต่ว่าไม่เป็นไรค่ะ เพื่อความสวย :)

หลังดูดไขมันเสร็จไม่รู้สึกเจ็บค่ะ ตึงแผลที่ดูดนิดหน่อย แต่ก็แอบปวดนิดๆ ด้วย ตอนพักฟื้นผ่านไปแป๊บเดียวก็หายเจ็บหายปวดแล้วค่ะ พักแค่ 3 วันเอง พอหายปวดก็คิดอยู่นะคะว่าอยากดูดส่วนอื่นอีก 5555 แต่รอให้หายดีก่อนดีกว่า

ท้าดาาาาาเยอะม๊ากกก

ผ่านมา 14 วันแล้ว ขาเฟินเข้าที่ขึ้นมาก รอยแผลตรงที่ดูดไขมันหาไม่เจอแล้ว เพราะว่ามันเล็กมากกกกก และที่ชอบที่สุดคือนอกจากขาจะเล็กแล้วยังเรียบเนียนไม่เป็นก้อนๆ ด้วยนะ คือดีงามมาก ประทับใจสุดๆ

ดูหุ่นเฟิร์นตอนนี้สิคะ เฟิร์นว่าเป๊ะมาก 555 มั่นใจขึ้น กล้าใส่กางเกงขายาวรัดรูป ใส่กางเกงขาสั้นโชว์ขาบ่อยกว่าเมื่อก่อน จากที่ไม่กล้าใส่ชุดว่ายน้ำเลยตอนนี้มั่นใจเกินร้อยเลยค่า แถมโปรโมชั่นที่เราซื้อมีของแถมเป็นชุดยกกระชับด้วย ไม่ต้องไปตาหาชุดเองให้ยุ่งยาก เริศสุดๆ

Hongchun

คลื่นไขมันที่ต้นขาหายไปหมดเลยอะ ดีจัง

beermentor

22 พฤศจิกายน 2016
ขาเล็งลงเยอะมากเลย ค่าเสียหายเท่าไรอ่ะ

Aoey

รอดูรูปอัพเดตน้าาาา

gingpakse

15 พฤศจิกายน 2016
ใส่ชุดว่ายน้ำละดูใหย่มากๆ

jojozang

15 ธันวาคม 2016
ขาเล็กลงเยอะทมากๆเลยครับ

nitiya.f