ทำจมูกแต่ ดูเหมือนไม่เคยทำ หลังแก้จมูกมีแต่คนชมว่าสวยขึ้น

vany kim

สมาชิกโดดเด่น
รีวิวศัลยกรรมเกาหลี เอเจนซี่ Beautysecretskorea : ทำจมูกแต่ ดูเหมือนไม่เคยทำ หลังแก้จมูกมีแต่คนชมว่าสวยขึ้น

ก่อน 3ปีที่แล้วเคยทำศัลยกรรมจมูก
แต่ทรงไม่ค่อยสวย แรกๆก็กังวลเหมือนกันว่า
จะแก้ดีหรือไม่

เพราะกลัว ไม่พอใจค่ะ

นี่เป็นรูปก่อนแก้จมูกของฉัน
ทำมาครั้งหนึ่งแล้วแต่ไม่พอใจเพราะดูเหมือน
ไม่ได้ทำอะไรเลย ธรรมชาติเกิน
ปิกจมูกใหญ่เหมอืนเดิม จมูกเหี้ยว ดั้งจมูกไม่โด่งค่ะ
สุดท้ายฉันก็ทักไลน์ปรึกษาแล้ว ตัดสินใจว่าจะทำ
แก้จมูกและ ดูดไขมันเหนียงค่า
ตอนแรกปรึกษาเรื่องทำกระดูดกด้วย
แต่คุณหมอบอกว่าแค่แก้เหนียงก็หน้าเปลี่ยนได้
ในใจจริงฉันก็กลัว ตัดกระดูกเหมือนกันเลย
จับวันผ่าตัดค่ะ

รูปนี้ หลังผ่า ประมาณ5วันแล้วค่ะ
ตอนปรึกษาฉันก็เอารูปดาราที่ฉันอยากได้
หมอบอกว่าจะปรับปลายจมูกแล้ว ให้ดั้งจมูกโด่งกว่า
เมือ่ก่อน ตื่นเต้นมากๆเลยค่ะ ออกมาสวยหรือเปล่า
แล้วก็หมอบอกว่า จมูกตอนนี้ทรงตรงเกิน
ทำแบบบาร์บี้ไลน์ ส่วนเหนียงไขมันไม่ได้มีเยอะแต่
ดูดออกให้ดูวีเซฟค่ะ

หลังทำ 14วันค่ะ
หลัง 7วัน ตัดไหมเรียบร้อยแล้ว ไม่ค่อยบวมเท่าไรค่ะ
ทรงจมูกพอใจมากๆเลยคะ
เมื่อก่อน จมูกไม่สวยก็เลยเวลาถ่ายรูป
ต้องถ่ายจากข้างบน(ปวดแขนมากค่ะ555)
แต่ตอนนี้ ถ่ายมุมไหนก็สวยคะ
ส่วนเหนียงตรงดูดไขมัน เห็นแผลนิดหน่อย
แต่แต่งหน้าก็ไม่เห็นเลยค่ะ

หมอบอกว่า หลัง1เดือนก็หาย ไม่ต้องห่วง

เมื่อตอนทำจมูกครั้งแรก ไม่รู้ว่าเรื่องคนที่ทำศัลยกรรมจมูกแล้วแก้
กลายเป็นเรื่องของฉัน
ตอนทำครั้งแรก ใช้กระดูกอ่อนหลังหูทำปลายจมูก
แต่หลังๆ ทะลุ เลยตกใจด้วยเสียใจ

จนต้องกินยาโรคซึมเศร้าค่ะ

#ทำตาโต#ศัลยกรรมจมูก#ตัดกราม#ฉีดไขมัน#ดูดไขมัน#ศัลยกรรมหน้าเรียว#ปรึกษาศัลยกรรม#รีวิวศัลยกรรม#รีวิวศัลยกรรมเกาหลี#ก่อนหลังทำศัลยกรรม#ทำศัลยกรรมโรงพยาบาล#ทัวร์ศัลยกรรมเกาหลี#ดาราเกาหลี#ดาราศัลยกรรมที่ไหน#ศัลยกรรมหน้า#อยากผอม#letmein#letmeinthailand#ศัลยกรรมขากรรไกร#ศัลยกรรมที่ไหนดี#หลังทำศัลยกรรม#ทำศัลยกรรมเกาหลี#สาวเกาหลี#เอเจ้นศัลยกรรมเกาหลี#เอเจนซี่ศัลยกรรมเกาหลีbsk#ศัลยกรรมเกาหลีรีวิว#ศัลยกรรมเกาหลีราคา

ศัลยกรรมเกาหลี - Beautysecretskorea ของเรา
ให้คำปรึกษาทุกขั้นตอนจากผู้เชี่ยวชาญ
โรงแรมฟรี(ตามโปร)
ล่ามดูแลนอก รพ
รถ รับส่งสนามบิน
บริการพรีเมี่ยม
โปรโมชั่นพรีเมี่ยม ทุกๆเดือน

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมหรือปรึกษาศัลยกรรม

☸ FB: https://www.facebook.com/bskbyjessica/
☸ Line ID: @beautysecrets.k(มี@ด้วยนะคะ)
☸ แอดไลน์ : @beautysecrets.k(มี@ด้วยนะคะ)
☸ ภาษาไทย โทร : +82-10-48248980
☸ blog : http://bskbyjessica.blogspot.kr/

★★★ BSK เป็นบริษัทเอเจนซี่ศัลยกรรมเกาหลีถูกกฎหมาย ★★★

ด้านบน ด้านล่าง