จมูก หมอวิรัตน์ ร.พ. ยันฮี

Benjy

สมาชิกโดดเด่น
ไปทำมาวันนี้เองเพิ่งถึงบ้าน ตอนทำไม่เจ็บเลย ถึงบ้านปวดตุ๊บๆๆๆๆ ส่องจกแลบวมๆ เอามาฝากให้ชมค่ะ คงอีกหลายวันกว่าจะยุบ จะมาอัพให้ดูทุกวันนะคะimage.jpgimage.jpg image.jpg

Benjy

วันนี้วันที่สองแล้ว บวมกว่าเดิมหน่อย แต่ไม่เขียว ไม่เจ็บimage.jpgimage.jpg

Benjy

image.jpg วันที่3แล้ว ยังไม่ค่อยยุบเบย image.jpg

Benjy

วันที่4แล้ว เริ่มยุบ แต่ขอบตาจากแดงๆเมื่อวานเริ่มม่วงๆ คันตายิบๆ แถมเวลาเผลอเอียงหน้าเหมือนจมูกเทจะหลุดไปทางนั้นเลย มันปกติมั๊ยนะ สงสัยมาก แล้วทำไมถึงบวมหลายวันจัง คนอื่นไม่เหนเปนเลย image.jpgimage.jpg

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
มาติดตาม และเป็นกำลังใจให้นะครับ

ขอให้หายไวๆครับ

Benjy

วันที่5แล้วค่ะ ยุบแล้วๆ ดีใจค่ะimage.jpgimage.jpg

freshnight

คราวนี้จะยุบไปเรื่อยๆเลยครับ ไม่บวมแล้ว

freshnight

ค่ะๆ จะรอๆๆๆ รอวันมันยุบสนิท 555 อยากสวยไวๆค่ะ

เร็วๆนี้ครับ อีกแป๊บเดียว ก็ยุบละครับ
เวลาผ่านไปไวครับ

Benjy

ไม่เข้าใจทำไมรอบๆเบ้าตาเหลืองๆ ในรุปอาจไม่ค่อยเหลือง แต่จิงๆเหลืองมากกกกกก
เหลืองจนแม่ถามว่า หมอบอกให้ทายาเหลืองรอบๆตาด้วยหรอ?? 555ขำนะ แต่แอบกลัวลึกๆ วันนี้ตอนบ่ายเฝือกหลวมครอกแคร่ก แถมคันยิกๆๆๆใต้เฝือก มันทรมานตรงคันนี่หละ แถมตอนบ่ายงีบไปดันฝันว่าเผลอนอนตะแคงตื่นมาจมูกเบี้ยว เล่าให้แม่ฟัง แม่บอกโอ๊ยๆๆๆ จิตตกไปแว้วลูกชั้น (วันนี้เลิกส่องกระจกไปเลย) พรุ่งนี้จะเริ่มลดการถ่ายรุปลงบ้าง (สงสัยจิตตกอย่างแม่ว่า) 5555

Benjy

วันที่6 รุ้สึกดีขึ้นมานีสสส ขอเขียนคิ้วหน่อย ไม่ได้เขียนมาหลายวันแล้วหงะ image.jpgimage.jpg

freshnight

เหลืองๆ เด๋วหายไปเองครับ

ใช้เมคอัพ รองพื้นกลบไปก่อนได้ครับ

ปล.แกะเผือกวันไหนอะครับ

Varnvarn

สมาชิกใหม่
นานๆจะได้เห็นกระทู้ของยันฮี ยังไงก็หายไวๆนะคะ

Benjy

วันที่9 แล้วจ้า ยุ่งๆ ไม่ได้มาอัพเลยimage.jpgimage.jpg image.jpg อาจสวยไม่โดนใจคนศัลย แต่ได้แค่นี้ดีใจแว้วค่า ^^

ด้านบน ด้านล่าง