จมูก ขอคำปรึกษาค่ะ อยากทำศัลยกรรมเสริมจมูกมากๆแต่ไม่รู้จักหมอเก่งๆเลย

fattyducky

สมาชิกใหม่
เรามีปัญหาดั้งจมูกน้อย แต่ปีกจมูกกว้าง ไม่ชอบจมูกตัวเองอย่างแรงเลย กำลังดูๆเรื่องทำศัลยกรรมเสริมจมูกอยู่ค่ะ ส่วนตัวเราไม่รู้จักหมอศัลฯคนไหนเก่งๆเลย มีแต่ฟังจากที่เพื่อนบอกมา เพื่อนเราทำจมูกกับหมอหลุยส์ที่จาเร็มคลินิคก็สวยดีค่ะ เราว่าดูธรรมชาติดีค่ะ แต่อยากมาถามความเห็นจากคนอื่นๆค่ะว่าหมอคนนี้เก่งมั้ย หรือลองหาหมออื่นไปด้วยดี

aurora_1984

สมาชิกโดดเด่น
หมอเก่งๆมีหลายคนค่ะ เราก็ไม่เคยทำหรอกนะแต่เพื่อนทำหลายคนค่ะ ทำกับหมอหลุยส์ทั้งคู่เลย จาเรม คลินิค อยู่ใน rca ค่ะ ทำสวยดีนะ ฟื้นตัวไวมากเลย

kwan99

16 กันยายน 2015
แนะนำคลิินิคหมอต่อพงค์ รัชดา ลองปรึกษาข้อมูลก่อนตัดสินใจได้คะ
http://www.drtorpong.com/

cute00mon

เราเคยทำกับคลินิคแถวสีลมแล้วไม่สวยค่ะเอียงขวานิดๆ เลยไปแก้กับหมอหลุยส์ Jarem clinic ถูกใจมาก ทีเดียวสวยเลย เสียดายน่าจะมาทำที่นี่ตั้งแต่แรก เวลาใครมาถามเราเชียร์แต่ที่นี่เลยค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง