Review ก่อน – หลัง เสริมจมูก สวยแบบธรรมชาติ

Varnvarn

สมาชิกใหม่
ฮัลโหลลล สวัสดีค่า :D
หลังจากที่ได้ส่องรีวิวอยู่นาน ถึงเวลาที่ได้มารีวิวเองซะที
เราคิดว่าหลายคนที่มีปัญหาแบบนี้ คือ เหมือนจะเป็นคนมีดั้งจมูก แต่ กลับเห็นชัดแต่สันจมูก ส่วนโคนจมูกก็ยังแป่บ ทำให้ตอนมองด้านข้าง เหมือนคนที่หน้าหักไปเลย จริงๆก็ไม่ใช่ปัญหาใหญ่อะไรหรอกค่ะแต่รู้สึกไม่ค่อยมั่นใจก็เลยตัดสินใจไปเสริมจมูกซะเลย

สภาพก่อนทำ

จมูกเราทำที่ Amed Clinic สาขาสีลมค่ะ เสริมจมูกแบบฉีดฟิลเลอร์ กับคุณหมอปรีชาค่ะ
ก่อนทำคุณหมอให้งดทานยาพวกแอสไพริน แล้วก็วิตามินทุกชนิด มาถึงวันนัดจริง อาการตื่นเต้นก็มาจากไหนไม่รู้ค่ะ นี่ขนาดแค่ฉีดฟิลเลอร์นะเนี่ย

ก่อนทำพี่พนักงานก็ให้เราล้างหน้าก่อนจากนั้นก็โบกยาชาลงบนจมูก ขอย้ำว่าโบกค่ะ เพราะดูแล้วเยอะมากๆ ^^
ยาเริ่มออกฤทธิ์ คุณหมอก็เริ่มฉีดสาร ฟิลเลอร์เข้าไป ใช้เวลาประมาณเกือบชั่วโมงก็เสร็จแล้วค่ะ

ผลงานคุณหมอ หลังฉีดฟิลเลอร์

จมูกแอบแดง ให้เพื่อนถ่ายให้สดๆร้อนๆหลังทำเสร็จส่วนตัวชอบนะ ชอบมากด้วย ฉีดปุ๊ปเห็นผลปั๊ป ที่สำคัญดูเป็นธรรมชาติ แทบจะดูไม่ออกว่าทำอะไรมา แค่ว่าดูสวยขึ้น คมขึ้น (อันนี้คิดเองนะคะ อิอิ) ;)

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ดูมีสันขึ้นมาแบบธรรมชาตินะครับ

Benjy

สมาชิกโดดเด่น
สวยจัง แพงมั๊ยคะ สวยเร็วทันใจไปเลย หลังฉีดมันเจ็บมั๊ยคะ รอยแดงมันบวมมั๊ยคะ

Ixora

20 พฤษภาคม 2014
ดูเป็นธรรมชาติดีจังเลย โอเคเลยค่ะ ไม่หลอกตา สวยอ่ะ

nicenessy

19 พฤษภาคม 2014
ชอบที่ดูเป็นธรรมชาติมาก เห็นแล้วอยากทำบ้างจังเลยค่ะ

pimrose

24 พฤษภาคม 2014
เป็นสันขึ้นเลยอ่ะ สวยดีนะคะ

november9090

สมาชิกใหม่
19 พฤศจิกายน 2014
ทรงจมูกกำลังสวยเลยค่ะ สันก็ไม่พุ่งจนน่ากลัวเกินไปด้วย ชอบๆ ธรรมชาติดีค่ะ :inlove:

VRangel

13 กุมภาพันธ์ 2015
ธรรมชาติมากเลยค่ะ สวยๆๆๆ ยินดีด้วยค่าาา

:clap::clap::clap::clap:

ด้านบน ด้านล่าง