เสริมจมูกพร้อมแต่งปลาย แก้ปัญหาผู้ชายปลายจมูกสั้นครับ

dr.boom

สมาชิกโดดเด่น
สวัสดีครับ วันนี้ผมก็จะมารีวิวการเสริมจมูกที่อีสต์คลินิกครับ ปกติแล้วผมไม่เคยเขียนรีวิวมาก่อนเลยในชีวิต แต่คิดว่าอยากแบ่งปันประสบกาณณ์ให้กับเพื่อนๆที่กำลังคนที่กำลังตัดสินใจจะเสริมจมูกและไม่แน่ใจว่าจะทำที่ไหนดี ลองเข้ามาอ่านดูกันก่อนได้ครับ

ก่อนทำจมูก
ก่อนทำ ปกติป๊อบเป็นคนไม่ค่อยมั่นใจในตัวเอง และรู้สึกว่าจมูกไม่มีสัน ปลายจมูกสั้นไป จึงอยากเพิ่มความมั่นใจให้กับตัวเองมากขึ้น โดยตอนแรกสอบถามจากเพื่อนและค้นหาข้อมูลเอง ซึ่งตอนนั้นอีสต์คลินิกก็ได้ยินบ่อยๆ จากทางวิทยุและการรีวิวทางเฟสบุ๊ค รวมถึงรู้จักกับพี่ที่คลินิกเพราะอยู่มหาลัยเดียวกัน จึงมีโอกาสให้คำแนะนำเพิ่มเติม และในส่วนอื่นๆ ที่ป๊อบต้องการสอบถามได้ จึงมั่นใจที่จะเลือกทำอีสต์คลินิกแห่งนี้ อีกอย่างขึ้นชื่อ เรื่องความปลอดภัย และมีเมื่อทำออกมาแล้วโอกาสที่จะเสี่ยงทะลุก็มีน้อย ในส่วนของทางบ้านก็ไม่ค่อยมีปัญหาอะไรและสนับสนุนให้เราทำที่นี่ครับ ตอนนั้นแม่ก็มาส่งป๊อบทำ แม่ป๊อบยังบอกเลยว่าพนักงานที่นี่เป็นกันเองและให้การบริการดีมากครับ หมอก็ให้คำปรึกษาดีมาก แนะนำถึงการเตรียมตัวทั้งก่อนทำและหลังทำเป็นอย่างดี ทำให้ป๊อบสามารถเตรียมพร้อมที่จะทำศัลยกรรมจมูกครับ

หลังจากทำ ออกมาแล้ว ป๊อบ “รู้สึกพอใจครับ หมอทำรูปทรงจมูกได้ธรรมชาติดีครับมีความเนียน โดยส่วนตัวชอบมากคุณหมอเน้นเรื่องความปลอดภัยเป็นหลัก โดยรวมถือว่าดีมากครับ สำหรับใครที่อยากเสริมจมูกแบบธรรมชาติ ปลอดภัย แนะนำที่นี่เลยครับ ลองตามในเพจ อีสต์คลินิก เพื่อดูรีวิวก่อนได้ครับ รับรองว่าจะไม่ผิดหวัง
รีวิวหลังทำครับ

หลังทำออกมาแล้วรู้สึกว่า ปลายจมูกยาวขึ้น จมูกดูมีมิติมากขึ้น ต้องขอขอบคุณอีสต์คลินิกมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

ภาพเปรียบเทียบก่อนหลังเสริมจมูก

ขอบคุณทุกคนที่ติดตามมากครับ

ด้านบน ด้านล่าง