เสริมจมูก แล้วสวยปัง ที่ DNA Clinic

nichiely23

สมาชิกโดดเด่น
21 กรกฎาคม 2016
สวัสดีค่ะ ดิฉันชื่อฝ้ายนะคะ วันนี้จะมารีวิวประสบการณืทำจมูกที่ DNA Clinic ให้เพื่อนๆ ได้อ่านกันค่า ก่อนอื่นขอท้าวความกลับไปเมื่อเดือนที่แล้วค่ะ ฝ้ายได้เห็นเพื่อนๆ แชร์กิจกรรมผ่านหน้าเฟสบุ๊ค ฝ้ายเลยเข้าไปร่วมกิจกรรมของทาง DNA Clinic ค่ะ คือได้ทำศัลยกรรมจมูกในราคา 8,800 บาท คือถูกมากค่ะ ครั้งแรกก็กังวล ว่าราคาถูกแบบนี้จะดีหรือเปล่านะ แต่จริงๆ คือทางคลินิกฉลองครบ 8 ปี ค่ะ จากนั้นได้มีเจ้าหน้าที่จากทางคลินิกโทรมานัดให้ฝ้ายเข้าไปคุยรายละเอียดค่ะ ว่าควรทำจมูกในรูปทรงไหน ให้เข้ากับใบหน้าที่สุดค่ะ แล้วนัดฝ้ายเข้ามาทำจมูกในวันถัดมาค่ะ

ถึงวันทำจมูกแล้ว มาดูภาพก่อนทำกันก่อนนะคะ

ถึงวันทำจมูกแล้ว ตื่นเต้นๆ ^^ โดยของฝ้ายคุณหมอใช้กระดูกหลังหูทำร่วมด้วยค่ะ เพื่อปลายจะได้สวยๆ และยากต่อการทะลุค่ะ

ดูภาพหลังทำเสร็จทันทีกันเลยค่ะ

จะเห็นว่าไม่บวม มาก และไม่ค่อยช้ำมากนะคะ

ภาพหลังทำได้ 1 วันค่ะ

จะเห็นว่าไม่บวม มาก และไม่ค่อยช้ำมากนะคะ

ภาพหลังทำได้ 1 วันค่ะ

ใช้ชีวิตได้ปกติ ไปไหนมาไหนได้ปกติเลย ไม่บวมมากจนน่ากลัวน๊า

ข้ามมาตอนครบ 2 อาทิตย์เลยดีกว่าค่ะ

หลังทำ16 วั.jpg

ฝ้ายชอบทรงนี้มากค่ะ คิดไม่ผิดจริงๆ ที่เลือกทำที่นี่ ไม่โด่งมากจนดูหลอกตา ธรรมชาติจริงๆ ขอบคุณทาง DNA Clinic มากนะคะ ที่จัดกิจกรรมดีๆ และราคาศัลยกรรมจมูกถูกๆ ให้ฝ้ายสามารถเอื้อมถึง ขอบคุณค่า

ถ้าครบ 1 เดือนแล้ว เดี๋ยวฝ้ายจะมาอัพเดทภาพหลังศัลยกรรมให้เพื่อนๆ ชมกันอีกนะคะ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ด้านบน ด้านล่าง