จอยคนเดิมเพิ่มเติมคือเสริมดั้งมาแล้วจ้า

jojoyjae

สมาชิกโดดเด่น
22 สิงหาคม 2016
สวัสดีค่ะวันนี้จอยจะมาแชร์ประสบการณ์ของจอยเนื่องจากเราเป็นคนอีสานค่ะสิ่งที่เป็นปมด้อยที่สุดคือการไม่มีดั้งจะถ่ายรูปแต่ละทีต้องหามุมกล้องจนเหนื่อย คิดมาตลอดว่าถ้ามีโอกาสและที่สำคัญมีเงินจะทำจมูกให้ได้และก็มีวันนี้ค่ะ ทีแรกเล็งไว้มีอยู่สามคลีนิคค่ะ แต่พอจะทำจริงๆ มาเจอเอเมดคลีนิคในเฟสของตัวเองพอเข้าไปดูรู้สึกชอบและมีความมั่นใจว่าที่เอเมดน่าจะไม่ทำให้ผิดหวัง ไม่รู้ซิค่ะแต่รู้สึกเหมือนถูกชะตาเข้ามาดูแค่2ครั้งก็เลือกที่นี่เลยค่ะ และที่สำคัญที่นี่แพงกว่าทุกที่ ที่เข้าไปดูด้วยนะค่ะ แต่ก็เลือกค่ะ ลองมาดูความเปลี่ยนแปลงกัน

ตอนเข้าพบคุณหมอรู้สึกตื่นเต้นนิดนึงค่ะแต่คุณหมอพูดดี บรรยากาศไม่ตึงเครียดชิวๆ ค่ะ ตอนเข้าห้องผ่าตัดกลัวเลยค่ะตอนเนี้ย กลัวเจ็บมากเห็นเครื่องมือหมอยิ่งกลัวค่ะแต่ความกลัวหายไปค่ะเพราะพี่พยาบาลวัตความดันพูดเพราะมากๆ บริการดีเยี่ยมคุยจนลืมว่ากำลังจะผ่าตัดเลยค่ะตอนทำเสร็จ ไม่ได้คิดอะไรเลยค่ะ งงๆ เบลอๆ มึนนิดๆ แต่พี่พยาบาลใจดีคนนั้นก็พาลงมาส่งข้างล่างและให้นั่งพักก่อนค่ะ ความเปลี่ยนแปลงตอนนี้ถึงแม้จะยังไม่เห็นผลเต็มร้อยเพราะว่ายังบวมและช้ำอยู่ แต่คิดวาเอเมดคงจะไม่ทำให้ผิดหวังค่ะ เหมือนวันแรกที่ตัดสินใจเลือกค่ะ

2.jpg 3.jpg 4.jpg 5.jpg 6.jpg 7.jpg

Rosejen

23 พฤษภาคม 2014
อยากเห็นภาพอัพเดตเร็วๆ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เราว่าถ้ามีหยดน้ำกว่านี้อีกนิดจะโอขึ้นครับ

Eyetaeiei

11 สิงหาคม 2016
น่าจะมีหยดน้ำอีกนิดนึงนะคะ

anEnJoy

อยากเห็นรูปปัจจุบันคะ่

jojoyjae

22 สิงหาคม 2016
ถ้าถ่ายรูปสวยๆจะมาอัพเดทให้ดูนะคะ

ด้านบน ด้านล่าง