อยากเสริมคาง ระหว่างหมอนก กับ หมอเฉลิม

siwara

สมาชิกใหม่
สนใจอยากเสริมคางค่ะ โครงหน้าเหลี่ยม โหนกกว้างและชัด มีกราม แต่แก้มตอบค่ะ คางสั้นทำให้หน้าตรงเป็นรูปสี่เหลี่ยมตัดๆไม่มีปลายคาง เป็นลักษณะโครงหน้าแข็งๆแบนๆ แบบกระดูกเยอะ ไม่มีช่วงแคบตรงคางเมื่อมองหน้าตรง และสั้นทู่เมื่อมองด้านข้าง อยากให้เมื่อมองด้านข้างยื่นออกมาด้านหน้าให้มีมิติ มองด้านหน้าตรงมีความยาวขึ้นและมีปลายคางบ้าง อยากเสริมให้หน้ามีมิติและเสริมโหงวเฮ้งด้วยค่ะ ส่วนตัวคิดว่าต้องการคุณหมอที่ต้องปรับแต่งทรงที่เหมาะกับรูปหน้าพอสมควรเพราะค่อนข้างมีปัญหาเยอะ อยากได้แบบเนียนๆค่ะ ไม่กล้าลงรูปเขินค่ะ หมอไหนพอจะตอบโจทย์ได้ดีกว่าคะ สำหรับคนที่พื้นฐานไม่ค่อยดีแบบนี้ ช่วยแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

Valen_tino

สมาชิกโดดเด่น
1 มิถุนายน 2017
หมอแซม we clinic เสริมคางแบบขายาวสวยมาก

สายฝนในเดือนมิถุนา

สมาชิกโดดเด่น
25 มิถุนายน 2019
ลองดู The Art Clinic ไปด้วยเลยค่ะ เราว่าที่นี่เค้าก็ทำคางสวยอยู่นะ มันแบบเนียน ดูธรรมชาติได้อีก

ด้านบน ด้านล่าง