ตาหวานแบบสไตส์สาวหมวยกับหมอเบียร์ DRK เอกมัย 3

muay_bell

สมาชิกใหม่
26 กรกฎาคม 2016
สวัสดี !! เบลเองค่ะ หลังทำตาสองชั้นแผลมินิ

งานแผลเนียนมาก ที่ DRK กับคุณหมอเบียร์ค่ะ

งานนี้ทำมาประมาณ 1 เดือนแล้วบอกเลยว่าสวยงามเป็นที่น่าพอใจมาก

คือก่อนหน้านี้เบลเองจะต้องพึ่งสติ๊กเกอร์ตลอดเว เวลาถ่ายรูปเห็นสติ๊กเกอร์มาแบบจังๆๆ

โป๊ะมาเลย ก็แบบอายชาโดวไป สีก็จะเด่นกว่าปกติ ประมาณนึง

..เบลเองก็ติดตามรีวิวของหมอเบียร์และบวกกับได้ช่วงโปรโมชั่นแรงๆก็เลยสนใจจองคิวทำไปเลยค่ะ

**เบลเป็นคนตาค่อนข้างหมวยมาก ก็อยากได้ชั้นตาที่แบบหมวยแบบมีสไตส์ แต่ไม่ขอโป๊ะ นะค่ะ

**เวลาแต่งหน้าชั้นตาเดิมของเบลแทบไม่เห็นเลย เลยต้องใช้สติกเกอร์..มาเป็นตัวช่วยค่า

แต่ก็ไม่รอดเลย เลยเพราะโป๊ะ เลยอยากได้ชั้นตาสวยๆๆ ฟรุ้งฟริ้ง

**ด้วยเวลาพักฟื้นของเบลค่อนข้างน้อยมาก

เบลก็เลยต้องเลือกที่เป็นการผ่าตัดที่ไม่บวมและไม่ช้ำมากเอาเป็นว่าพอแต่งหน้ากลบไปทำงานได้อะค่ะ

ที่นี่เลยช่วยตอบปัญหาของเบลเลยละค่ะ

**เวลาติดสติ๊กเกอร์แต่ละครั้งคือชั้นตาจะไม่ค่อยเท่ากันสักครั้ง

นี่คือปัญหาใหญ่ เวลาถ่ายรูปออกมา ข้างนึงชั้นตาใหญ่บ้าง ข้างนึงชั้นตาเล็กบ้าง.. คือ งงไปเลยค่ะ

รู้สึกว่าใช้ชีวิตง่ายขึ้นจริงๆค่ะ แต่งหน้าง่ายมากไม่ต้องกังวลเรื่องชั้นตาเลยค่ะ

ชั้นตาแบบนี้เลยค่ะ ไม่ใหญ่และไม่เล็กจนเกินไปขอ

แค่ติดขนตากรีดอายไลเนอร์ก็ยังเห็นชั้นตาที่สวยเป๊ะ ฟรุ้งฟริ้งค่ะ

แนะนำเลยค่ะ..สำหรับเพื่อนๆที่อยากมีชั้นตาไม่โป๊ะสวยแบบธรรมชาติ

ลองเข้าไปปรึกษาหมอเบียร์ที่ DRK ได้เลยงานดีงานดูแพงแต่ราคาย่อมเยาวร์ สาวๆๆอย่างเราไม่พลาดเลยคร่า..

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
สวยขึ้นนะครับ ดูสดใสขึ้นเลยครับ

ด้านบน ด้านล่าง