รีวิวจมูกใหม่สวยๆโรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกโดยหมอทนงศักดิ์ค่ะ

someone3

สมาชิกใหม่
21 กรกฎาคม 2016
นี่เป็นครั้งแรกในการตั้งกระทู้ของเราเลย หากผิดพลาดตรงไหนต้องขอโทษด้วยน่ะค่ะ

อยากรีวิวการเสริมจมูกครั้งแรก ของเราเอง ตื่นเต้นมากๆคะ เพราะว่าเป็นการศัลยกรรมครั้งแรกเลยค่ะ
ตอนแรกสับสน 2 ที่คะ แต่เลือกทำที่นี้เพราะ พี่สาวเราไปทำแล้วสวย ไม่มีปีญญาในการศัลยกรรม แล้วช้ำไม่นาน

ก่อนเสริมค่ะ

หลังเสริมค่ะ

เป็นคนไม่มีสันจมูกเลยค่ะ เวลาแต่งหน้าเนี้ย ต้องไฮไลท์ หนามาก 555
รูปเปรียบเทียบก่อนหลังทำ ชอบมากเลยค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง