เมนเตอร์ 400 ที่แอพโซลูทคลินิก

oilyoil2509

สมาชิกใหม่
20 กรกฎาคม 2016
วันนี้มารีวิวเสริมหน้าอกของเราเองค่ะ ทำเมนเตอร์ มา 400 cc ด้วยตัวเองเป็นคนพอมีเนื้อหน้าอกอยู่แล้วนะคะ

ผลที่ออกมาอาจจะมีคนที่ได้ใหญ่กว่าเรา หรือเล็กกว่าเรา อันนี้ก็ต้องดูพื้นฐานเดิมของตัวเองกันก่อนนะคะ

สำหรับใครที่มีพื้นฐานหน้าอกเดิมคล้ายๆเราก็ใช้รีวิวนี้เทียบๆเคียงๆได้ค่ะ

ของเราประมานชั้นในไซส B ได้

หลังทำก็มีสอบถามว่าถ้าทำแล้วจะออกมาเป็นไซสเท่าไหร่

ก็ได้คำตอบมาประมาณว่า ของเราถ้าใส่ เมนเตอร์ 400 จะได้เพิ่มขึ้นมา 2+ ไซส

ทั้งนี้ทั้งนั้น แต่ละคนจะได้ไม่เท่ากัน เพราะต้องนับเนื้อเดิมของตัวเองเข้าไป

เรื่องฟิกว่าอยากได้เท่านั้นเท่านี้ก็ต้องปรึกษากับคุณหมอให้เข้าใจตรงกัน

ก็โอเคค่ะ

หลังทำทันทีนะคะ

หลังทำ 7 วันค่ะ

หลังทำ 14 วัน ไปตัดไหมนะคะ

3 สัปดาห์ได้แล้วค่ะ ก็มีนวดได้ตั้งแต่ หลังตัดไหมเลย

1 เดือนได้ค่ะ

2 เดือนได้ค่ะ

ปัจจุบันก็ค่อยๆยุบบวมลงเรื่อยๆแล้วค่ะ ถ้าถ้าเข้าที่ จะมาอัพเดทให้ชมกันอีกครั้งนะคะ

รายละเอียด

เมนเตอร์ 400 ซีซี

ค่าเสียหาย 9x,xxx

ทำที่แอพโซลูทคลินิก

คุณหมอชาติชาย

ด้านบน ด้านล่าง