mentor 375 cc Absolute beauty clinic

jajasisi

สมาชิกใหม่
16 กรกฎาคม 2016
หน้าอกแบน นมไม่มี คงเป็นปัญหาของสาวๆหลายคนแน่เลยเราหนึ่งคนค่ะเป็นเป็นปัญหาหนักมากเพราะใส่เสื้อผ้าอะไรก็ไม่มีนม จะมีแต่ละทีก็ยัดฟองน้ำกันหลายๆชั้นไปเลย เบื่อที่จะต้องมานั่งยัดฟองน้ำแล้วค่ะและเวลาไปเลือกซื้อเสื้อชั้นในต้องเลือกแบบฟองน้ำจัดเต็มมาเลยค่ะเพราะของเราแบนมากกกกกก

หลังจากเริ่มเก็บเงินมีเงินสามารถไปเสริมหน้าอกได้แล้วก็ไม่รอช้าเลยหารีวิวหาข้อมูลแบบข้ามวันกันไปเลยแต่ก่อนหน้านั้นก็ตามดูข้อมูลตามเพจศัลยกรรมอยู่ตลอดค่ะจนตัดสินใจมาเสริมที่ Absolute beauty clinic ผ่าตัดโดยคุณหมอชาติชาย ขนาด mentor 375 ccผิวทรายนิ่มมากๆค่ะต่อนนี้ ใส่เสื้อผ้ากลับกลายเป็นติดนมไปเลยต้องเลือกซื้อแบบเผื่อนมอีกค่ะ 5555 แต่ก็ชอบค่ะแผลอยู่ใต้ฐานนมพอดิบพอดีเลยใส่เสื้อชั้นในแล้วแผลไม่โผล่ค่ะ เนียนไม่มีแผลนูนและรอยแผลของเราเริ่มจางแล้วค่ะ ตอนนี้ครบอายุ 2 เดือนจร่า

ฝากรีวิวนี้ใว้เป็นอีหนึ่งทางเลือกของสาวๆที่กำลังหาข้อมูลเสริมหน้าอกนะคะ หมอชาติชายใว้ใจในฝีมือค่ะ:rock::rock:

ด้านบน ด้านล่าง