เสริมหน้าอก 365cc ลาก่อนไม้กระดานที่รัก ที่ Absoluteclinic

belllabellla

สมาชิกใหม่
13 กรกฎาคม 2016
แนะนำตัวกันก่อน ก่อนจะเริ่มสนใจทำหน้าอก แต่เดิมเป็นคนไม่มีหน้าอกเลยยยยยย ไม่เหมือนผู้หญิงเลยซักนิดเดียว

ตัวเล็กผอมบาง แต่ว่าตรงหน้าอกก็บางตามไปด้วย ต้องบอกกันว่าเราเป็นคนไม่มีหน้าอกแบบของจริงเสียงจริง แบนราบไปหมด

จะใส่เสื้อผ้าอะไรมันดูไม่โอเคเลย เซ็กซี่ยากมาก ถ้าพอมีหน่อยอย่างสาวๆ คัพเอ ที่ชอบบ่นๆกันว่า นมเล็กๆ มาดูเราเถอะค่ะ มันแบนบางกว่าพวกสาวๆพวกนั้นจริงๆค่ะ

ตะลึงกันไปเลย

ผ่านร้านชุดชั้นในนี่ไม่อยากมองให้เจ็บช้ำค่ะ

แรกๆ ที่เริ่มค้นหารีวิวทำหน้าหน้าอก ใจนึงก็กลัว อีกใจก็กังวล มันร้อยแปดพันเก้าไปหมด เราเป็นผู้หญิงก็จริง แต่หน้าอกมันแบนเหมือนผู้ชายเลย

เคยเห็นของสาวสองเค้าทำกันแล้วมันเป็นบล็อกมาเลย เราก็กลัวค่ะว่าจะเป็นแบบนั้นไหม บางคนก็แนะนำว่าให้ทำเล็กๆ แต่ก็เน่อะ ทำทั้งทีเอาเล็กๆ เป็นคัพเอ แล้วเราจะทำทำไมล่ะคะ

เจ็บครั้งนึงก็ขอใหญ่หน่อย

แต่ก็ไม่ได้อยากได้ใหญ่บะเร่อบะร่า เพราะด้วยการงานเราไม่ได้ต้องใช้หน้าอกหน้าใจ

ก่อนทำนะคะ

หลังทำ

ได้เดือนกว่าๆ แล้วค่ะ

เราทำที่ Absolute clinic กับคณหมอชาติชาย

สถานที่สะอาดโอเคเลย ช่วยให้เราเลิกกังวลกับความน่ากลัวของการผ่าตัด

ซิลิโคนของเราเป็น sebbin จะช่วยให้น้องนมนิ่ม ไม่เป็นบล็อก

ช่วงนี้ก็ลุ้นๆ อยู่ค่ะว่าถ้าครบช่วง 3 เดือน 6 เดือนจะโอเคมั๊ย นวดตลอด ให้นมคล้อยลงมา ซิลิโคนตัวนี้นิ่มเร็วมากค่ะ เราเน้นนวดเอง รู้สึกได้เลยว่า นวดแปบๆ ก็นิ่มแล้ว

ฝากกระทู้รีวิวของเราเอาไว้ด้วยน้า พูดคุยเม้นถามกันด้านล่างได้เลยจ้า

ด้านบน ด้านล่าง