ตัดกระพุ้งแก้ม ที่ YB ค่ะ

wipavee29

สมาชิกใหม่
29 มิถุนายน 2016
สวีสดี

เราเป็นคนมีเนื้อที่แก้มเยอะมาก หน้าบวมตลอดเวลา

เพื่อนๆๆ ทักและแนะนำ ให้ตัดกระพุ้งแก้ม

เพื่อเพิ่มความสมดุลให้กับหน้า ดูเรียวยาว

ตอนแรกเราก็คิดอยู่นานว่าจะทำไม่ทำ กัว ทำแล้วแผลไม่สะดาดกัวติดเชื้อ

เราก็เลยตัเสินใจปรึกษา คุณหมอ คุณหมอก็แนะนำวิธีการดูแลรักษา

ทำความสะอาด ทำให้เรามั่นใจว่า ถ้าทำแล้วคงำม่มีผลอะไร

ก็เลยตัดสินใจจองคิวในการทำ

ทำเสดก็ยังไม่บวมนะ พอเกือบประมาน 1 วัน มีอาการบวมเล็กน้อย ไม่บวมมาก

แผลก็หายเร็วมาก ปลื้มสุดๆๆที่ตัดสินใจ ทำในครั้งนี้

มาดูรีวิว เลยนะ

สวยอย่างมั่นใจและปลอดภัย ต้องที่ คลินิก YB นะค่ะเพื่อนๆๆ

ด้านบน ด้านล่าง