รีวิวเสริมจมูกทรงฮิตติดลมบนของโรงพยาบาลเลอลักษณ์ >>นี่เลยทรง Idol Nose

lek_en

สมาชิกใหม่
29 มิถุนายน 2016
สวัสดีค่ะ แนะนำตัวเลย ชื่อ เล็ก ค่ะ เป็นสาวออฟฟิศอยากสวยขึ้น
รู้สึกว่าถึงเวลาของเราเสริมสวยแย้ว เล็กก็เหมือนกับคนอื่นๆทั่วๆไป ที่พยายามหาความสวยให้ตัวเองบ้าง เดี๋ยว 30 จะไม่แจ๋ว เลยจัดไป จมูก 1 ครั้ง กับโรงพยาบาลเลอลักษณ์

ภาพก่อน-หลัง

เล็กเริ่มรู้จักโรงพยาบาลเลอลักษณ์จากการพาเพื่อนไปเสริมหน้าอกค่ะ เสริมกับหมอป๋อง งานงดงามมากๆเลยค่ะ ส่วนตัวไปเห็นบรรยากาศและขั้นตอนมาก่อนแล้วจึงมั่นใจกับที่เลอลักษณ์มากค่ะ
เล็กโทรไปจองคิวกับทางโรงพยาบาล รอประมาณ 1 อาทิตย์ก็ได้เข้าไปทำค่ะ ราคาที่ทำน่าจะประมาณ 13900 บาทค่ะ ใช้ซิลิโคนอเมริกาค่ะ
ก่อนจะเข้าไปก้ต้องไม่แต่งหน้าค่ะจะได้ทำความสะอาดหน้าง่ายๆสะอาดๆ พอจะผ่าตัดได้คุยกับหมอเรื่องความต้องการนิดหน่อยก็ผ่าเลย ก่อนจะเสียว ลดความเสียวด้วยการฉีดยาสลบไปเลย หลับเพลินจนหมอปลุกมาดูทรง 55 ชอบนะค่ะ
หมอทำได้โอเคร ตามที่ต้องการเลยค่ะ

ทำเสร็จแล้วจมูกได้รูปเข้าที่ดีค่ะ นี่ขนาดไม่ครบเดือนนะคะ

ด้านบน ด้านล่าง