ผิวพรรณ อยากทำเลเซอร์ที่ไหนทำดีคะ ช่วยแนะนำหน่อย

patty123

สมาชิกใหม่
27 มิถุนายน 2016
สนใจอยากทำเลเซอร์คะ เพราะสิวอุดตันเยอะมาก ขอแบบที่หายขาด ดูแลดี ราคาแพงไม่เป็นไร ของหมอดี คลินิคดี ดูแลดี อยากหายคะ เห็นบางคนไปทำแล้วเหมือนไม่หายขาด อยากเสียเงินทีเดียวแล้วหาย รบกวนช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณคะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
สนใจอยากทำเลเซอร์คะ เพราะสิวอุดตันเยอะมาก ขอแบบที่หายขาด ดูแลดี ราคาแพงไม่เป็นไร ของหมอดี คลินิคดี ดูแลดี อยากหายคะ เห็นบางคนไปทำแล้วเหมือนไม่หายขาด อยากเสียเงินทีเดียวแล้วหาย รบกวนช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณคะ

รักษาสิวส่วนใหญ่จะไม่หายขาดนะครับ
มันจะขึ้นอยู่กับสภาพผิว สิ่งแวดดล้อม และพฤติกรรมการใช้ชีวิตประจำวัน ฮอร์โมน

แต่รักษาให้ดีขึ้นได้ครับ

และอยากแนะนำเป็นคลินิกที่อยู่ใกล้บ้านมากกว่าครับ ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนครับ

Lissette

สมาชิกโดดเด่น
เราเคยทำที่ราชเทวีก็ดีนะ ไม่แพงแถมหายขาด อีกที่ก็พรเกษมเลย ไว้ใจได้เครื่องมือปลอดภัยจ้า
แต่ก็อย่าลืมดูแลรักษาหน้าให้สะอาดและกินของมีประโยชน์ ก็ช่วยได้เยอะเหมือนกัน

ด้านบน ด้านล่าง