รีวิวคนจมูกเนื้อน้อยเสริมทรงโด่งพุ่งจากรพ.เลอลักษณ์

Sarinrat_RIN

สมาชิกใหม่
23 มิถุนายน 2016
สวัสดีค่ะ ชื่อ ริน ค่ะ วันนีรินก้อยากมาเล่าประสบการณ์ในการเสริมจมูกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้ทุกคนได้ฟังกันค่ะ

รินเป็น น.ศ. มหาวิทยาลัยแห่งหนึ่ง เห็นคนอื่นสวยขึ้นเลยอยากจะสวยเหมือนคนอื่นบ้าง

ก้เลยลองศึกษารายละเอียดจากเพื่อนที่ทำมาหลายคน และดูพวกรีวิวประกอบ ก็ช่วยในการตัดสินใจได้แล้วค่ะ

มาดูภาพก่อนทำก่อนนะคะ

เอ้ย...ลั่น ลงภาพผิด 5555+

นี่ไงรูปก่อนทำ.....เห็นไหมค่ะว่าเป็นยังไง จมูกจะยาวพอสมควร และเนื้อน้อย เนื้อบาง สามารถทำจมูกได้ค่ะ

แต่ย้ำว่าทำได้ไม่โด่งมากนะคะ

ตอนที่จะไปทำชอบที่เพื่อนๆคนอื่นมารีวิวค่ะ เรื่องการฉีดยาสลบ เราคิดว่าหมออาจจะเหลาซิลิโคนให้เราช่วงนั้นซึ่งมันก็ดีนะ

เพราะปกติที่อื่นจะต้องเจ็บเพราะฉีดยาชา เราโชคดีไม่แพ้ยาชา ไม่บวมมาก คนบวมมากอาจะเพราะแพ้ยาชาก้อได้ค่ะ

ทำจมูกวันเสาร์ วันจันทรืไปมหาวิทยาลัยได้แล้ว ไม่ได้เป็นเอเลี่ยนอัลไลเลย

หมอที่ไปทำคือหมอ ปวลินท์ค่ะ คุณหมอใจดีนะ

บอกว่าจะทำให้ออกมาเข้ากับหน้าเราได้ดี

เราก็เชื่อใจคุณหมอมากค่ะ

ถ้าเพื่อนๆชอบใจในผลงานก็ติดต่อไปที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ได้เลยนะคะ

รูป 15 วันค่ะ กำลังงดงาม

ด้านบน ด้านล่าง