น้ำหนักไม่ใช่ปัญหา เข้าใจม้ยว่าจะอ้วนยังไงก็ต้องสวย #ต้องที่ รพ.เลอลักษณ์เท่านั้น

Laongdow9

สมาชิกใหม่
23 มิถุนายน 2016
น้ำหนักไม่ใช่ปัญหา เข้าใจม้ยว่าจะอ้วนยังไงก็ต้องสวย #ต้องที่ รพ.เลอลักษณ์เท่านั้น

ฮาโหล!!.......ดาวเองจร้า ดาวสาวอ้วนที่มีความมั่นใจเต็มเปี่ยม
ไม่ว่าจะยังไงก็ตามความสวยมันก้ออยุ่ที่เราจะแต่งแต้มสีสันลงไปที่เลือนร่างของเราเอง

รูปดาวก่อนทำ ถ่ายที่รพ.เลอลักษณ์ ถามหน่อยเถอะ ไฟจะสว่างกว่านี้ได้มั้ยเนี่ย!!!!เอาซะมืดเลย

ก่อนทำ

ดาวคิดเสมอว่าอ้วนแบบไหนจะทำให้เราสวย แต่วว้าว ฉันมีความมั่นใจ ฉันจะอัพหน้า เริ่มจากงัดดั้งให้จมูกโด่งด้วยหมอพรีเมี่ยมของโรงพยาบาลเลอลักษณ์ ราคาเบาๆเองนะคะ 15900 บาท ทรง Idol Nose ทรงฮิตที่ดีที่สุดของโรงพยาบาลเลอลักษณ์

รูปดาว 3 วันค่ะ ไม่มีปัญหาสำหรับความบวมและความช้ำ เพราะดาวม่ายยยออกจากบ้านเลยจร้า

วันที่ 15 ทรงเข้าที่เยอะแล้วค่ะ

หลังทำจร้า........เน้นจมูกไม่ใช่โนมมมเนอะ อิอิ

คนทุกคนย่อมอยากจะดูดีขึ้น
อีกอย่างดาวขอแนะนำนะคะ เรื่องของความกลัว หากมีใครกลัวเรื่องความเจ็บปวดไม่ต้องห่วงนะคะ ขอเพียงมาทำที่โรงพยาบาลเลอลลักษณ์ค่ะ ที่นี่เขามาพร้อมยาสลบและไม่ต้องกลัวเจ็บเลยค่ะ

ทำเสร็จสามารถกลับบ้านได้เลยนะ ที่เลอลักษณ์เขามีทรง Princess Nose ทรงจมุกแห่งเจ้าหญิง ใครอยากรู้ว่าเป็นยังไงต้องเข้าไปดูที่เฟสบีคของโรงพยาบาลหรือหน้าเว็บของโรงพยาบาลค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง