ทำจมูกเปลี่ยนสาวหน้าบ้านๆให้สวยขึ้นเพราะหมอพรีเมี่ยมของโรงพยาบาลเลอลักษณ์

ชิชา

สมาชิกใหม่
20 มิถุนายน 2016

สวัสดีค่ะ วันนี้ชาได้เสริมจมูกมาแล้วครบ 1 เดือนแล้วค่ะ

จะมารีวิวขั้นตอนและความรู้สึกค่ะที่ได้ทำที่ รพ.เลอลักษณ์

เมื่อก่อนคิดค่ะว่าทำยังไงให้สวยขึ้นดีนะ พอเปิดอินเตอร์เน็ตดูเรื่อยๆละคนนั้นก็สวยเพราะทำจมูกคนนี้ก็ดูดีขึ้น

จึงไม่ยอมค่ะ เราต้องทำบ้าง

หาข้อมูลใหญ่เลยแหละค่ะ หมกหมุ่นเว่อร์ๆ

เพื่อนแนะนำว่าคนเนื้อน้อยแบบชา ควรจะเสริมจมูกที่ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ เพราะเขามีชื่อเสียงด้านนี้ว่าทำแล้วเป็นธรรมชาติมาก

เพื่อนๆคนไหนเคยทำที่เลอลักษณ์ก็เข้ามาตอบกันนะคะ

ก่อนจะเสริมจมูกจะต้องเลือกหมอและซิลิโคนก่อนคะ ว่าเราอยากทำกับหมอท่านไหนเป็นพิเศษ

และกลับบ้านไปทำใจร่มๆรอคอยการเรียกค่ะ

เสริมจมูกกับหมอพรีเมี่ยม นายแพทย์กิตติศักดิ์ วิชาชัย งานดีค่ะ

เสริมจมูกรับกับหน้าและเข้ากับหน้ามากค่ะ

จมูก 7 วัน ทำมาแล้วไม่ช้ำมาก ไม่บวมมาก

จะเล่าตอนที่เข้าไปในห้องผ่าให้ฟังกัน

ก็เริ่มจากการเปลี่ยนชุด ล้างหน้า และก็ทำให้เราสบายด้วยการฉีดยาสลบ

แต่ตอนที่หมอจะทำ เราก็จะรู้สึกตัวนะ แต่ไม่เจ็บ เพราะยาสลบมันจะมึนๆหน่อย

พอฉีดยาชาก็ไม่รู้สึกแล้วค่ะ ซิลิโคนที่ใช้เป็นของอเมริกา โด่งพุ่งสวย เป๊ะ

จากนั้นก็กลับบ้านได้เลยค่ะ ไม่มีปัญหาอะไร ไม่แนะนำให้เอารถมานะคะ เพื่อใครยังมึนยาสลบค่ะ

ก่อนกลับบ้านเราก็คิดว่า เอาน่าทำออกมากับหมอพรีเมี่ยมจะต้องดีแน่นอน

ด้านบน ด้านล่าง