แชร์ประสบการณ์จมูก@โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกหมอทนงศักดิ์ค่ะ

hanani

สมาชิกใหม่
16 มิถุนายน 2016

ก่อนที่จะเสริมค่ะ
สวัสดีค่าแนะนำตัวก่อนน้า เพราะเป็นรีวิวแรกที่เคยทำเลยวันนี้จะมาแชร์ประสบการณ์ให้เพื่อน ที่คิดว่าจะเสริมจมูก
บอกเลยว่าเสริมที่นี่รู้สึดดีมากเลยค่ะ เพราะคุณหมอใจดีค่ะ มือเบามาก เจ้าหน้าที่พูดจาดีดูแลดีค่ะ ประทับใจมากกก

หลังเสริมค่ะ
โดยรวมแล้ว ถือว่าบวมน้อยมาก ถ้าเทียบกับรีวิวคนอื่นๆที่จะมีม่วง มีเขียว มีช้ำใต้ตาบ้างแต่เจ้าหน้าที่จะโทรมาบอกถึงวิธีปฎิบัติหลังทำค่ะ
สามารถประคบเย็นได้

ด้านบน ด้านล่าง