อัพดั้งสวย เปลี่ยนชีวิต ที่กังนัมคลินิก สยามสแควร์ ซอย1

gangnamclinic01

สมาชิกโดดเด่น
สวัสดีค่ะ เราก็เป็นผู้หญิงคนนึงนะคะ ที่อยากสวยมาแต่ไหนแต่ไร แต่ก่อนเทรนด์ศัลยกรรมก็ยังไม่แรงเหมือนทุกวันนี้ จะทำอะไรแต่ละทีก็กลัวคนจะทักค่ะ ว่าไปทำอะไรมา เลยปล่อยตัวเองไม่ได้ทำศัลยกรรมอะไรเลย จนวันนึงค่ะ อ่านบทความนึง เค้าบอกว่า “ความสวยจะเปิดโอกาสให้เราเจอสิ่งดีๆค่ะ” ตัดสินใจหลังอ่านบทความค่ะ ว่าเราต้องทำอะไรซักอย่างที่เปลี่ยนแปลงตัวเอง ไม่ลังเลที่จะเดินเข้าคลินิกเพื่อความงามค่ะ
จนมาเจอกังนัมคลินิก สยามสแควร์ ซอย 1 ค่ะ ที่เป็นคลินิกสไตล์เกาหลี ที่จะทำให้เราดูดีได้เหมือนบินไปเกาหลีค่ะ พี่ๆ Beauty ก็แนะนำให้เราทำจมูกสไตล์บาร์บี้ไลน์ค่ะ เป็นสไตล์ยอดฮิตของประเทศเกาหลี โดยค่าใช้จ่ายที่เราเสียไปเพียงแค่ 15K เท่านั้นค่ะ ซึ่งเป็นราคาโปรโมชั่นช่วงนี้พอดี ช่วงทำเสร็จใหม่ๆ คนก็ทักค่ะ ว่าไปทำอะไรมาหน้าดูเปลี่ยนไป ช่วงแรกๆก็เขินๆค่ะ ไม่กล้าบอกว่าไปอัพดั้งมา แต่เราเปลี่ยนแปลงไปในทางที่ดีขึ้นจริงๆค่ะ หลายคนทักในด้านที่สวย และดูดีขึ้นจริงๆ ซึ่งเราเองพอใจกับการเปลี่ยนแปลงครั้งนี้เป็นอย่างมากค่ะ มีความมั่นใจในตัวเองมากขึ้น เปิดโอกาสให้เราได้งานใหม่ที่ดีกว่าเดิม รวมทั้งแฟนที่เมื่อก่อนไม่สนใจ ก็กลับมาสนใจในตัวเราอีกครั้งค่ะ เรียกได้ว่าการตัดสินใจทำจมูกครั้งนี้ นอกจากหน้าตาที่ดูดีขึ้นแล้ว ผลพลอยได้ที่ตามมาไม่ว่าจะเป็นเรื่องงานหรือคนรัก ก็เปลี่ยนแปลงไปในทางที่ดีขึ้น “ความสวยเปิดโอกาสจริงๆค่ะ”

ด้านบน ด้านล่าง