อัพดั้งใหม่ สวยหวานมีแต่คนชม BY เลอลักษณ์

reuthai

สมาชิกใหม่
16 มิถุนายน 2016
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ชาวดั่งโด่งทุกคน อ้อมจะมารีวิว จมูกที่อ้อมปลื้มมากเลยค่ะ แบบเดินไปไหนมาไหนมีแต่คนชม ว่าน่าสวยมาก เขิลกันไปค่ะ .... มีคนชมย่อมดีดีกว่ามีคนด่าเนอะ 55555+ ว่ากันไปเนอะ คือว่าอ้อมอยากทำจมูก มาสักพักแล้วนะ แต่ด้วยว่า ยังอายุไม่ถึงบ้าง ที่บอกยังไม่ถึงเวลา แต่ความสวยนู๋รอไม่ได้นะค่ะ ผู้หญิงอย่างเรา ความสวยคือใบเบิกทางค่ะ ทางไหนนะหรอ ก็แล้วแต่มุมมอง แต่สำหรับอ้อมแล้ว ผู้หญิงควรดูดีตลอดเวลาค่ะ ไม่เราจะป่วย จะอะไรก็แล้วแต่ หน้าต้องสวยตลอด ฮ่าๆ อันนี้เป็นความคิดเห็นส่วนตัวนะค่ะ

ตอนนั้นนะค่ะ หาข้อมูมูลอยู่นานเบยยย ไม่ได้นึกว่าจะทำก็ไปเลย ไม่ได้นะ เราต้องดูให้ดีก่อน ว่า เอ๊ะ !! ว่าที่ไหนดีไม่ดียังไง ก่อนอื่นเลยค่ะ เปิด Google มา หารีวิวศัลยกรรมดู ก็เจอเว็ปนี้แหละเว็ปแรก ฮ่าๆ เลยนั้งดูไปเรื่อยๆ สวยขึ้นทุกคนค่ะ นอกจากเราจะหาคนสวยดูงาน แล้วเลือกหมอไว้ล่ะนะ ก็ดูไว้ อยู่ 2 3 คน แล้วก็ไปเรื่องสถานที ราคา แต่ที่บ้านแนะนำให้ทำกลับ รพ น่าจะดีกว่า เพราะด้วยพนักงานและเครื่องมือ น่าจะดีกว่าคลีนิค เลยตัดสินใจเลือก ระ เลอลักษณ์ค่ะ ทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ ทรงที่เลือกคือ IDOL NOSE นะจ๊ะ เกรดพรีเมี่ยมค่ะ ราคาไม่ขอลงนะค่ะ สอบถามทาง รพ ได้เลยจ๊ะ เพราะกลัวบอกไปจะไม่ตรงกับราคาปัจจุบัน

ตอนหลังทำนะค่ะ ก็รู้สึกตึงๆ ค่ะ และเจ็บนิดๆ ค่ะ แต่หมอมือเบานะค่ะ ไม่รู้สึกเลยตอนหมอทำ แต่ที่นี้ดีอย่างนะ มีการให้ยานอนหลับด้วยแหละ แล้วก็ตามด้วยยาชา ว้าว !!! ถูกใจ ลดอาการกลัวกังวลไปได้เยอะเลยค่ะ ดูรุปกันๆ

หน้าตรงกันไปเลยค่ะ เป็นไงบ้างค่ะ สำหรับอ้อม คือว่าโอเครมากเลยนะค่ะ อ้อมชอบ มาดู Before After กันค่ะ

นี้เป็นรูปก่อนและหลังทำค่ะ มีความแตกต่างกันอยู่นะค่ะ แบบว่ามองไปเจอสันจมูกเลย ไม่แบบนเหมือนเมื่อก่อนล่ะ อิอิ ชอบค่ะ แต่หน้าไม่ต้องไฮไลดั่งเยอะๆ ล่ะนะเดียวนี้อะ มีรูปอื่นจ้าา เพื่อน สงสัย สอบถามได้เลยนะ เรายินดีตอบ

ไฟล์แนบ

42 ไบต์ · อ่าน: 2
ด้านบน ด้านล่าง