มาอัพเดทเสริมจมูกกับคุณหมอต้นชนกร 1 ปีแล้ว เป๊ะกว่าเก่าอีกค่ะ

prawrymepraw

สมาชิกโดดเด่น
11 กันยายน 2015
มาอัพเดทเสริมจมูกกับคุณหมอต้นชนกร 1 ปีแล้ว เป๊ะกว่าเก่าอีกค่ะ

หวัดดีทุกคน พราวกลับมาแล้ว แต่ไม่ได้มาทักทายเฉยๆ นะ มีรูปจมูกมาฝากด้วย พราวเสริมจมูกได้ปีกว่าๆ แล้ว ไวเหมือนโกหกเลยเนอะ ตอนนี้จมูกรัดแกนเข้าที่สุดๆ เลยอยากมาอัพเดทให้เพื่อนได้ดูกันค่ะ ส่วนอันนี้กระทู้เก่าที่เคยตั้งไว้ค่ะ แวะเข้าไปอ่านกันก่อนได้นะ
http://www.dodeden.com/forum/index....-โดยคุณหมอต้นชนกร-มาสเตอร์พีซคลินิกจร้า.6555/

ก็อย่างที่เห็นเลยว่าจมูกพราวก็ยังสวยเป๊ะ แบบที่ต้องการ แถมซิลิโคนไม่ได้ดูเป็นแท่งๆ อีกด้วย ปลื้มตรงนี้ จะถ่ายรูปเซลฟี่ มุมตรง มุมข้างก็สวยทุกรูป ไม่ต้องหามุมถ่ายรูปให้จมูกดูโด่งเหมือนเมื่อก่อนแล้ว ช๊อบชอบ เคยเห็นของบางคนพอรัดแกนแล้วเป็นแท่งๆ เงาๆ ไม่สวยเลย แต่ของพราวมีแต่คนบอกว่าดูธรรมชาติมาก คุณหมอเชี่ยวชาญมากกกจริงๆ ค่ะ จมูกไม่เบี้ยวไม่เอียงไม่งอแงเลยด้วย ลองดูในไอจีคลินิกที่ @masterpiece_clinic ได้เลยค่ะ พราวแอบส่องมานานมีแต่จมูกสวยๆ ทั้งนั้นเลย

:makeup::makeup::makeup::makeup::makeup::makeup::makeup::makeup::makeup::makeup::makeup::makeup:

prawrymepraw

11 กันยายน 2015
เหมือนดาราเลยอ่ะ
ดาราคนไหนดี พูดดีๆนะเออ 555+ ล้อเล่นค่า เอาจริง หน้าเราเป็นดาราได้ด้วยหรอ ไม่มั่นใจเลย คิคิ

jeffe

ทำเเล้วสวยเลย อยากทำบ้าง

ด้านบน ด้านล่าง