จมูก แนะนำหมอเสริมจมูกผู้ชายหน่อยระหว่าง หมอสุชาติอนุเสาวรีกับหมอเฉลิมฟอจูน

D

DavidMinho

Guest
ถ้าดูจากพื้นฐานจมูกแล้ว แนะนำหมอสุชาติครับ เพราะคุณหมอจะทั้งเสริมและตัดแต่งจมูกให้ในคราวเดียวเลยครับ..

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
จริงๆก็เชียร์หมอเฉลิมมากกว่านิดนึงครับ

แต่หากอยากได้ปลายเรียวๆ สันโด่งๆ หมอสุชาติก็โอเคครับ

Aunzpunz

สมาชิกโดดเด่น
ถ้าดูจากพื้นฐานจมูกแล้ว แนะนำหมอสุชาติครับ เพราะคุณหมอจะทั้งเสริมและตัดแต่งจมูกให้ในคราวเดียวเลยครับ..
ขอบคุณคับ

Aunzpunz

จริงๆก็เชียร์หมอเฉลิมมากกว่านิดนึงครับ

แต่หากอยากได้ปลายเรียวๆ สันโด่งๆ หมอสุชาติก็โอเคครับ
ในใจก็อยากทำกับหมอเฉลิมแต่กับหมอสุชาติก็สนใจเหมื่อนกัน ประมาณว่ารักพี่เสียดายน้องอิอิ

Maruko

หมอสุชาติทำทรงสวยครับ แต่หลังๆมานี้เห็นมีเคสหลุดหมอแกแก้ปัญหาไม่ค่อยจะดีเท่าไหร่ ลองหาข้อมูลดูครับ ทำทั้งทีเอาที่หมอทำสวยและรับผิดชอบดีๆดีว่าครับ

Aunzpunz

หมอสุชาติทำทรงสวยครับ แต่หลังๆมานี้เห็นมีเคสหลุดหมอแกแก้ปัญหาไม่ค่อยจะดีเท่าไหร่ ลองหาข้อมูลดูครับ ทำทั้งทีเอาที่หมอทำสวยและรับผิดชอบดีๆดีว่าครับ
ขอบคุณสำหรับคำคอมเม้นดีๆน่ะคับ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ขอบคุณสำหรับคำคอมเม้นดีๆน่ะคับ

หากรอหมอเฉลิมได้ แนะนำรอครับ

แต่หากไม่รอ หมอสุชาติ ก้อเป็นอีกคำตอบนึงได้ครับ

maruwan

สมาชิกใหม่
เราทำกับหมอเคท ที่ของขวัญคลินิกชอบมากเลยค่ะและสวยมากด้วยมีแต่คนชม เป็นอีก 1 ตัวเลือกนะคะ

ด้านบน ด้านล่าง