จมูก จะไปทำจมูกที่ยันฮี จะทำกับหมออะไรดี

Benjy

สมาชิกโดดเด่น
Registered
เข้าร่วม
12 เมษายน 2014
ทำไมถึงตัดสินใจที่ยันฮีครับ

• Like
การตอบรับ: Benjy
ตอนนี้ตั้งงบประมาณไว้ที่เท่าไหร่อะคัรบ

• Like
ทำไมถึงตัดสินใจที่ยันฮีครับ
เห็นว่าเปน ร.พ. น่าปลอดภัยดี แล้วก็ได้คิวเร็วด้วยค่ะ ก่อนหน้านี้เคยโทรเชคคิวหมอเฉลิม แต่ต้องจองล่วงหน้า 2-3 เดือนเลยค่ะ

รอติดตามนะครับ

อยากชมครับ

เพราะที่เห็นที่ทำยันฮี คือเค้าค่อนข้างใช้เวลาเร็ว

ออกมาสวยก็มี ไม่ชอบก็เยอะครับ

ก็เลยถามว่าทำไมถึงตัดสินใจเลือกที่นี่

จะได้เป็นแนวทางให้คนอื่นๆได้ครับ

ขอให้หายไวๆนะครับ

• Like
รอติดตามนะครับ

อยากชมครับ

เพราะที่เห็นที่ทำยันฮี คือเค้าค่อนข้างใช้เวลาเร็ว

ออกมาสวยก็มี ไม่ชอบก็เยอะครับ

ก็เลยถามว่าทำไมถึงตัดสินใจเลือกที่นี่

จะได้เป็นแนวทางให้คนอื่นๆได้ครับ

ขอให้หายไวๆนะครับ

เร็วมากจิงๆค่ะ ใช้เวลาทำไม่น่าเกิน 20 นาที ตอนนี้วันที่4แล้วค่ะ ยังบวมอยู่เลย

ไม่รุ้จะสวยมั๊ย กังวลเหมือนกัน แต่เอาจิงๆแค่อยากมีเพิ่มกว่าเดิมซักนิดค่ะ

ไม่รุ้จะสวยมั๊ย กังวลเหมือนกัน แต่เอาจิงๆแค่อยากมีเพิ่มกว่าเดิมซักนิดค่ะ

ใจเย็นๆครับ ตอนนี้ยังบวมอยู่ครับ

• Like
กว่าจะเข้าที่ก็ประมาณสามเดือนจ้า ค่อยมาดูกันอีกทีว่า จะเป็นอย่างไร..

• Like
นั่งถ่ายรุปทั้งวันเหมือนจะเปนบ้าเลย กลัวๆไงไม่รุ้ พยามบอกตัวเองให้ใจเย็น เลิกวิตก แล้วก้พยามรักษาแผลกับทรงจมูกอย่างเดวค่ะ อยากรุ้มากเลยคนอื่นเปนไม๊ที่เวลาเอียงแล้วเหมือนซิลิโคนเทไปทางนั้น มันแปลกไม๊คะ

นั่งถ่ายรุปทั้งวันเหมือนจะเปนบ้าเลย กลัวๆไงไม่รุ้ พยามบอกตัวเองให้ใจเย็น เลิกวิตก แล้วก้พยามรักษาแผลกับทรงจมูกอย่างเดวค่ะ อยากรุ้มากเลยคนอื่นเปนไม๊ที่เวลาเอียงแล้วเหมือนซิลิโคนเทไปทางนั้น มันแปลกไม๊คะ

เป็นเรื่องปกติครับ อาการบวมจะทำให้ยังดูแปลกครับ

ทางเลี่ยงตอนนี้คือเลิกส่องกระจกครับ

• Like
เป็นเรื่องปกติครับ อาการบวมจะทำให้ยังดูแปลกครับ

ทางเลี่ยงตอนนี้คือเลิกส่องกระจกครับ

ขอบคุณมากเลยค่ะ ไม่อยากจะบอกว่าเอากระจกติดกระเป๋าตลอดเลย คงต้องเอาไปวางแล้วค่ะ ^^

ขอบคุณมากเลยค่ะ ไม่อยากจะบอกว่าเอากระจกติดกระเป๋าตลอดเลย คงต้องเอาไปวางแล้วค่ะ ^^

ช่วงนี้ต้องเลิกส่องไปก่อนครับ

• Like
หายเร็ว ๆ นะค่ะ มาอับเดทความสวยด้วยนะค่ะ

• Like
เรื่มยุบแล้วๆ เด๋วหัวตาจะยุบอีกนะครับ

• Like