ตัดกระพุ้งแก้ม @Masterpiece Clinic ไม่บวม ไม่ช้ำ ยุบไวเว่อร์

Angkriz

สมาชิกโดดเด่น
4 มิถุนายน 2016
สวัสดีครับ อิงลิช อังกฤษนะครับ ^^ ผมได้ไปตัดกระพุ้งแก้มที่ Masterpiece Clinic มา ปัจจุบันตอนนี้ 3 เดือนกว่าแล้ว ซึ่งบอกเลยว่ามันเริศมาก 55555 ไม่อยากพูดมาก เดี๋ยวลงรูปให้ดูเยอะๆ จุใจกันไปเลย

ก่อนตัดกระพุ้งแก้มกับ Masterpiece Clinic แก้มเยอะมั้ยครับ ? 555555555

ผมเป็นคนชอบถ่ายรูป แล้วทุกครั้งจะสังเกตเห็นแก้มตัวเองที่เยอะ(มาก) ทำให้เวลาจะถ่ายรูปไม่ค่อยมั่นใจ เพราะส่วนตัวเราก็ไม่ได้อ้วน แต่ดันมีแก้ม เลยหาวิธีกำจัดเจ้าแก้มตุ่ยๆ แบบถาวรไปแล้ว ซึ่งก็หายากไปอีก เพราะส่วนใหญ่จะมีแบบกึ่งถาวร อย่างการฉีดเมโสอะไรพวกนี้ ก็มาเจอที่ Masterpiece Clinic ที่มีการศัลยกรรมตัดกระพุ้งแก้มแบบ Celebrity Cheek ง่ายๆ คือเป็นการตัดกระพุ้งแก้มออกไปเลย เป็นการศัลยกรรมถาวร หมอการันตีว่าจะไม่กลับมาขึ้นอีก ผมเลยตัดสินใจทำกับที่นี่ครับ

ก่อนตัดกระพุ้งแก้มกับ Masterpiece Clinic

ตอนแรกเนี่ย ทำใจไว้แล้วนะ ว่าหลังทำหน้าเราต้องบวมแน่ๆ เพราะมันเป็นการผ่าตัดเลย แต่เอาเข้าจริงๆ หลังผ่าตัดมาผิดคาดมาก ไม่มีอาการช้ำ บวมแค่เล็กน้อย ถ้าไม่สังเกตก็ดูไม่รู้จริงๆ เพราะผมเป็นคนมีแก้มอยู่แล้ว(5555)

หลังตัดกระพุ้งแก้มทันที คุณหมอแถมเจ้าไขมันมาให้ดูเป็นที่ระลึกด้วยครับ 55555555555

ครบ 3 เดือน คนรอบตัวมาเจอทักตลอดว่าไปทำอะไรมาเนี่ย หน้าเล็กลงเยอะ กระพุ้งแก้มหายเกลี้ยง ถ่ายรูปแล้วเห็นความเปลี่ยนแปลงได้อย่างชัดเจน
หลังตัดกระพุ้งแก้มกับ Masterpiece Clinic 1 สัปดาห์ อาการบวมยุบเรื่อยๆ
หลังตัดกระพุ้งแก้มกับ Masterpiece Clinic เข้ามาคลินิก เบี้ยวนัด follow up คุณหมอ รอนานเลยรอบนี้ T^T

ขอบคุณคุณหมอและคลีนิก Masterpiece มากๆ ที่ทำให้ผมไม่ต้องเสียเงินเสียเวลาไปฟรีๆ สำหรับใครที่มีปัญหาแก้มเยอะ แก้มตุ่ย ผมแนะนำนะครับ ตัดไขมันกระพุ้งแก้มเลย เห็นผลชัวร์ ที่คลีนิกนี้ปรึกษาสะดวกครับ สามารถแอดไปคุยไลน์@ ได้เลย ไอดี @Masterpiececlinic นะครับ
หลังตัดกระพุ้งแก้มกับ Masterpiece Clinic 1 เดือนครับ ยุบบวมแล้ว 95%
8.jpg 9.jpg
หลังตัดกระพุ้งแก้มกับ Masterpiece Clinic 3 เดือน เข้าที่เรียบร้อย

narukjung

27 พฤศจิกายน 2015
ตัดกระพุงแก้มมา แล้วกินอะไรได้บ้าง

mtp.clinic

ขอขอบคุณคุณลูกค้า ที่มาใช้บริการ
และไว้วางใจ คลินิกของเรานะคะ
แถมยังช่วยมาบอกต่อความสวยให้อีกด้วย ยินดีมากๆเลยค่า

สามารถติดตามข่าวสารของทาง Masterpiece Clinice หรือ
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Call Center : 02-105-4370
Facebook : facebook.com/masterpiececlinicbeauty,
Instagram : masterpiece_clinic,
Line : @masterpiececlinic

nam_thantida

24 มิถุนายน 2016
เห็นผล ดีไหมค่ะ ดูไม่ค่อยต่างเท่าไหร่เลย

ojuiolppp

19 กันยายน 2015
ยิ้มก็หล่อ แก้มก็เล็ก ดูดี มาก

lookpapa

23 กุมภาพันธ์ 2016
ทำกะพุ้งแก้ม ทำไมนิยมกันจัง ดีจริงไหมค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง