ตา คาง หมอชาติชาย

nikonpann

Junior Member
วันนี้มารีวิวประสบการณ์การเสริมคาง และตาสองชั้น กับคุณหมอชาติชายให้ดูค่ะ ปรึกษาที่สาขาพัทยา แต่ไปผ่าตัดที่สาขาทองหล่อค่ะ เพราะอยากทำเร็ว ๆ สขาพัทยาเห็นว่าหมอเข้าแค่วันศุกร์วันเดียว ไม่ทันใจค่ะ เลยนัดเข้าไปผ่าตัดที่สาขาทองหล่อ นัดวันทำได้อย่างเร็วอ่ะ งง มาก
หมอแกทำเร็วน่าดู คิวเล็ก ๆ เห็นว่าแทรกได้หมด เริศ!!!!

ของเราทำตาสองชั้นเย็บ 5 จัด และเสริมคางค่ะ
  • ตา 25000
  • คาง 35000
หวังว่าจะเป๊ะแบบคนที่มาริวิวจมูกกะคางบ้าง ฮาๆ

ก่อนทำคร่ะ (มองข้ามจมูกไปนะ ยังไม่อยากแก้)

ด้านบน ด้านล่าง