รีวิว ตัดกระพุ้งแก้ม บ๊ายบาย ยัยแก้มยุ้ย

pormaii

สมาชิกโดดเด่น
18 พฤษภาคม 2016
สวัสดีทุกคนค่ะ ไหมเองค่ะ พอดีไหมไปตัดกระพุ้งแก้มมา เพราะเป็นคนหน้าค่อนข้างกลมค่ะ มีแก้มเยอะ ยิ้มแล้วหน้านี่บานสุดๆ >< ไม่พูดมากดีกว่ามาดูรูปกันเถอะค่ะ

อันนี้ก่อนไหมตัดกระพุ้งแก้มค่ะ

หลังจากนั้นไหมก็ตัดสินใจไปตัดกระพุ้งแก้มที่มาสเตอร์พีซ คลินิก เพราะเพื่อนที่เคยไปทำมา เห็นผลดีมากเลยว่าแก้มยุบลงจริงๆ ไหมก็เลยจองคิวปรึกษาพร้อมทำเลยค่ะ

อันนี้คุณหมอเอาไขมันออกไปแล้วข้างนึง เห็นได้ชัดเลยว่าแก้มไหมยุบลงเลย เย้ แก้มเรียวไม่ใช่แค่ฝันแล้ว >< ทำเสร็จก็แก้มบวมตุ่ยเหมือนไปผ่าฟันคุดเลย แหะๆ แต่ไม่เจ็บอะไรก็ทานได้ปกติค่ะ เจ็บจริงๆก็คงตอนฉีดยาชาล่ะมั้ง แทบร้องเลย><

หลังทำไป 2 อาทิตย์แก้มไหมยุบลงเยอะเลยยยย ที่จริงก็ยุบตั้งแต่อาทิตย์แรกเลยแหละค่ะ แต่ค่อยๆ ยุบลงเรื่อยๆ มากกว่า คริๆ

หลังตัดกระพุ้งแก้ม 2 อาทิตย์

หลังตัดกระพุ้งแก้ม 1 เดือนค่ะ หน้าเรียวแล้วดีใจจัง^^

ตอนนี้ไหมไปตัดกระพุ้งแก้มมาสองเดือนแล้วค่ะ แก้มก็น่าจะเข้าที่เต็มที่แล้วล่ะค่ะเห็นกรอบหน้าชัดเจนเลยค่ะตอนนี้ เลยอยากจะมาอวดให้ดูว่าดีจริงจิ้งงงง แก้มไหมเล็กลงจริงๆ
ยิ้มแล้วก็ไม่บวมเหมือนเมื่อก่อนเลยค่ะ ><
บอกลายัยแก้มยุ้ยไปเลย บรัยยยย

pulompoo

ราคากระพุงแก้มเท่าไหร่ค่ะ

pormaii

18 พฤษภาคม 2016
แก้มเล็กจริงๆๆด้วย
ขอบคุณค่ะ
ดูดี อยากทำมากๆๆ เลย
ขอบคุณค่ะ ลองไปปรึกษาหมอดูนะ ตอนปรึกษาไม่เสียตังค่าา
ราคากระพุงแก้มเท่าไหร่ค่ะ
ไหมทำมา 15,000 บาทค่าา เป็นโปรโมชั่นของเค้าอ่าค่ะ

ladyblue

11 พฤษภาคม 2016
สวยจัง สวยกว่าเดิม จะถามว่าอยากไปทำเหมือนกัน จ้ะ

noonining

นานไหมค่ะ กว่าจะหายเป็นปกติ ?

ทำกะหมอท่านไหนหรอคะ

mtp.clinic

ขอขอบคุณคุณลูกค้า ที่มาใช้บริการ
และไว้วางใจ คลินิกของเรานะคะ
แถมยังช่วยมาบอกต่อความสวยให้อีกด้วย ยินดีมากๆเลยค่า

สามารถติดตามข่าวสารของทาง Masterpiece Clinice หรือ
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Call Center : 02-105-4370
Facebook : facebook.com/masterpiececlinicbeauty,
Instagram : masterpiece_clinic,
Line : @masterpiececlinic

ด้านบน ด้านล่าง