เสริมหน้าอก ขนาด335CC กับมาสเตอร์พีซ คลีนิก เนียนแบบนี้ ให้กี่คะแนนดีคะ ?

planilplayboy

สมาชิกโดดเด่น
13 พฤษภาคม 2016

สวัสดีค่ะ นิล หรือปลานิลนะคะ วันนี้ขอมารีวิว อวดหน้าอกใหม่ของตัวเองซะหน่อย นิลทำไม่ใหญ่มากนะคะ อยากได้แบบพอดีๆ ลองมาดูรูปก่อนทำกันก่อนนะคะ

รูปก่อนทำค่ะ

จะเห็นว่านิลไม่ค่อยมีหน้าอกนะคะ แต่ก็ไม่ได้อยากทำออกมาให้ดูใหญ่ ชอบแบบพอดี ธรรมชาติค่ะ 55555 เรื่องหน้าอกนิลก็ฟังต่อๆ มา ก็มีหลายสำนักเลยแหละที่คนบอกต่อ แต่ที่โอเคสำหรับนิลคือที่มาสเตอร์พีซ คลินิกค่ะ เพราะรีวิวเยอะ แล้วก็ทำแบบธรรมชาติไม่ใหญ่เกิน มีแพทย์ผู้เชี่ยวชาญทางด้านการวางยาสลบขณะผ่าตัด ค่อยอุ่นใจหน่อยค่ะเพราะเราก็กลัวเนอะ

ก่อนทำนะคะ เทียบ รูปใส่บรา กับ รูปใส่เสื้อผ้าปกติ

คุณหมอที่ผ่าตัดให้นิลคือคุณหมอสมบูรณ์นะคะ ยอมรับตรงๆ ว่าหลังทำเจ็บค่ะ แต่ตอนทำคุณหมอมือเบามากๆ อาการช้ำเลยน้อยยยยยยยยมาก ของนิลเป็นการผ่าใต้กล้ามเนื้อ แผลอยู่ข้างใต้ราวนมนะคะ แผลสวยโอเคมาก ซิลิโคนเป็นของฝรั่งเศส เนื้อหยาบ จับดูธรรมชาติมากๆ (บอกเยอะไปมั้ยเนี่ยเรา5555)

หลังทำหน้าอก อาการช้ำน้อยมากค่ะ นับถือคุณหมอมือเบามากก

หลังทำจะได้เสื้อสปอตบาร์แบบเฉพาะของทางคลินิกมาใส่ด้วยนะคะ น่ารักมากก (จริงๆ จะใส่หรือไม่ใส่ก็ได้ค่ะ แต่นิลอยากให้เข้ารูปเร็วที่สุด เพราะงานรอเยอะมากก) ที่ชอบมากคือไม่คัน เบาตัว แล้วก็ใส่เสื้อผ้าทับสบายเลยค่ะ การใส่เสื้อซับจะใส่หรือไม่ใส่ตอนไหนก็ได้นะคะ แต่ใส่ตลอดจะดีที่สุดถ้าอยากให้อกเข้ารูปเร็ว ไม่ต้องนวดกันเลยทีเดียว แต่คุณหมอก็แนะนำให้นวดด้วยค่ะ นิลก็ไม่ได้นวดซะที

5 วันค่ะ หารอยช้ำเจอมั้ยคะ ? 55555

6 วันค่ะ ทำงานแล้ว ตึงนิดหน่อย แต่อาการบวมช้ำ ไม่มีแล้วค่ะ
7.jpg 8.jpg

ครบอาทิตย์แล้วค่ะ ใช้ชีวิตได้ปกติแล้ว

จะบอกว่าเข้าที่ไวมากกกกกกก ไม่ถึงอาทิตย์ต้องทำงาน ก็ไม่มีอาการช้ำมากวนใจเลย เวิร์คมากๆ มีอะไรติชมกันได้นะคะ ส่วนตัวเราให้ 10/10 ไปเลย 55555555 เพื่อนๆ ให้กี่คะแนนดีคะ ?? เดี๋ยวซัก 6 เดือนจะมาอัพเดทกันให้ดูอีกนะคะ สามารถดูรีวิวอื่นๆ ได้ที่เพจคลินิก เซิร์ชแค่ชื่อ masterpiece clinic ก็ขึ้นแล้วค่ะ ง่ายเนาะ แล้วเจอกันรีวิวหน้าจ้า ^^

megasugar

25 พฤษภาคม 2016
เห็นแล้วสวยอยากจะทำมากๆๆๆ ต้องรอเงินก่อน คงอีกนาน แต่ชอบ

appbook

23 ธันวาคม 2015
อกสวย แล้วราคาจะสวยไหม

hi5hiso

อยากทำบ้างเลย ใจยังไม่กล้าพอ

:sweating::happy::happy::sweating::sweating::sweating::sweating::sweating::sweating::sweating::sweating::sweating:

planilplayboy

13 พฤษภาคม 2016
อกสวยมาก
ขอบคุณค่ะ
เสริมมากี่ซีซี จ้ะ
335cc ค่ะ
ราคาเท่ไหร่เนี่ย
65,000 บาทค่ะ
เห็นแล้วสวยอยากจะทำมากๆๆๆ ต้องรอเงินก่อน คงอีกนาน แต่ชอบ
ค่ะ สู้ๆนะคะ ได้สวยๆ อิอิ
อกสวย แล้วราคาจะสวยไหม
สวยอยู่นะคะ 65,000 แลกกับผลงานสวยๆกับปลอดภัย คุ้มค่ะ
อยากทำบ้างเลย ใจยังไม่กล้าพอ

:sweating::happy::happy::sweating::sweating::sweating::sweating::sweating::sweating::sweating::sweating::sweating:
ลองดูสิ มันไม่เจ็บ มันรู้สึกเมื่อยๆมากกว่าช่วงแรกอ่ะ เมื่อยนม 55555 ไม่เจ็บค่าา ฟันเฟิม

nangnang_kpi

22 กรกฎาคม 2015
กลัวเจ็บ และจะมีรอยแผลเป็นไหม ต้องพักฟื้นกี่วันหรอจ้ะ

redredok

18 พฤศจิกายน 2015
เสริมอก ตอนนี้เท่าไหร่หรอ

ด้านบน ด้านล่าง