กลับมาแล้วววว จมูก 8 เดือนหมอต้น มาสเตอร์พีซคลินิกไฉไลกว่าเก่า

somebodylovelove

สมาชิกโดดเด่น
15 กันยายน 2015

กลับมาแล้วววว พลอยเองค่าไม่ได้หายหน้าหายตาไปไหนน๊า ช่วงหนึ่งเห่อจมูกใหม่เลยไม่ได้เข้ามาอัพเดต ตอนนี้จมูก 8 เดือนแล้วนะคะกำลังสวยเลย พลอยชอบมากเพื่อนๆก็ชอบ ปล.ทีแรกไม่กล้ามาอัพเดตเพราะกลัวไม่สวย พอแกะเฝือกออกปุ๊บฟินเลยค่ะ ชอบบบบมากกก ได้ฤกษ์ได้ยามก็เลยมาอัพเดตให้เพื่อนๆ ได้ชมกันค่า

รูปเก่าเล่าใหม่เข้าไปดูรีวิวเดิมได้นะคะที่
http://www.dodeden.com/forum/index.php?threads/ทำจมูกกับหมอต้นมาสเตอร์พีซคลินิกสวยจนได้ค่ะ.6631/

รูปใหม่ไฉไลกว่าเก่า 4 เดือนค่า มีดั้งซักทีค่ะ

ก่อนหน้านี้ยังไม่แกะเฝือกออกแต่พอแกะแล้วไม่ผิดหวังเลยค่ะ ใครๆ ก็บอกว่าสวยขึ้นอดปลื้มไม่ได้

นี่ปัจจุบัน 8 เดือนแล้วค่ะ เปลี่ยนลุคใหม่เลย เพื่อนที่ไม่ได้เจอกันนานพอเห็นพลอยก็จำไม่ได้บอกว่าสวยขึ้นไม่เชื่อก็เชื่อค่ะแค่ทำจมูกอะไรๆก็เปลี่ยน ขอบคุณหมอต้นและมาสเตอร์พีซคลินิกอีกครั้งนะคะ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

planilplayboy

สมาชิกโดดเด่น
13 พฤษภาคม 2016
น่ารักมากเลย ดูเป็นธรมมาชาติมาเลย ไม่ดูปลอม

ด้านบน ด้านล่าง