หน้าอก เสริมหน้าอกแบบไหนดี

kunya

Junior Member
ดีค่ะ เพื่อนๆ คือเราอยากเสริมหน้าอกมาก แบบว่าที่มีอยุ่แบนสุดๆ เดิมตั้งใจว่าจะเสริมด้วยซิลิโค แต่ในใจเราก็อยากได้เปนแบบธรรมชาติ รุ้มาว่ามีกาเสริมแบบฉีดฟิลเลอร์ อันนี้สนใจมากก แต่เห็นว่าอยู่ได้ไม่นาน ..... จิตตกคร่าาา อยากได้หน้าอกธรรมชาติ ที่ทำครั้งเดียวจบ เพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ข้อเสีย-ข้อดี คีลีนิค ราคา ..... รบกวนด้วยนะคะ

SeeC

17 พฤศจิกายน 2013
ก่อนอื่นอยากจะบอกว่ามีเพื่อนเคยไปฉีดฟิลเลอร์ หน้าอก มาปรากฏแรกๆสวยค่ะสวยมาก แต่ผ่านไปไม่ถึงปีเน่า จิตตกไปพักใหญ่ นู๋ก็แบนมากเหมือนกันแต่นู๋ต้นขาใหญ่ สุดท้ายไปจบที่การดูดไขมันต้นขามาเติม หน้าอก สุดท้ายหน้าอกก็ได้ ต้นขาก็เรียวขึ้น happyมาก ไม่มีเน่าเพราะเป็นไขมันเราเอง นู๋ทำมาที่ PMED CLINIC คุณหมอใจดีมากร้องเพลงให้ฟังขณะทำ ด้วยค่ะ อันนี้ FB เค้า
https://th-th.facebook.com/Pmedclinic ลองดูเป็นทางเลือกค่ะ

freshnight

Staff Member
30 สิงหาคม 2013
หากฉีดฟิเลอร์ครั้งเดียว อาจจะไม่จบครับ

อาจจะมีการยุบตัวครับ

เสริมแบบซิลิโคน จะดีกว่าครับ สำหรับหน้าอก

Markmark

11 กุมภาพันธ์ 2014
อันนี้ต้องแล้วแต่คนทำแล้วละคะว่าอยากได้แบบไหน

น้ำขิง

สมาชิกโดดเด่น
21 ธันวาคม 2016
แนะนำหมอโอภาสค่ะ ทำสวย เป็นธรรมชาติ แถวประชานิเวศน์

ืnicha

แนะนำคุณหมอโอภาสค่ะ คุณหมอใช้เทคนิคชาเฉพาะที่ฟื้นตัวไวค่ะ

ภูเขาไฟสีฟ้า

20 ธันวาคม 2017
เสริมเป็นซิลิโคนดีกว่าค่ะ ลองดู the art clinic เลยค่ะ เราว่าที่นี่ทำหน้าอก เสริมหน้าอกออกมาได้ธรรมชาติมากๆค่ะ

forworkingkid

ARRIVAL

สมาชิกใหม่
21 กุมภาพันธ์ 2019
เสริมแบบซิลิโคนแต่ธรรมชาติก็มีนะคะ ของอัครา คลินิกเสริมออกมาสวยมาก อันนี้เราว่าอยู่ที่ขนาดที่เลือกทำมากกว่า ถ้าเลือกใหญ่มากไป มันก็ดูออกแน่ว่าทำมา

ด้านบน ด้านล่าง