รีวิวร้อยไหมปรับรูปหน้า “ยกแก้ม” Aplus clinic

nisacha

Junior Member
สวัดดีค่ะ หลังจากที่ร้อยไหมผ่านไป 20 วัน ความหวังก็เป็นจริง จากที่กังวลมากว่ามันจะดีไหมเนี้ย จะยกจริงไหม เพราะหลังทำก็บวม ๆ ไม่เห็นความต่างอะไรก่อนทำเลย เริ่มเห็นความเปลี่ยนแปลงตอนผ่านไป สองสัปดาห์และเริ่มเห็นเลื่อย ๆ จนสังเกตได้ เพราะเพื่อนทัก เราอะไม่ค่อยเห็นอะไร เป็นเพราะอาจอยู่กับตัวเองตลอด ส่งกระจกทุกวัน เลยไม่เห็น จนส่งรูปหลังทำไปให้คลินิกติดตามผล และเขาก็ทำรูปเปรียบเทียบให้ ถึงเห็นว่า อ้อมานเปลี่ยนจริง ๆ นี่น่า พอใจมากค่ะ เพราะร้อยไหมไปอย่างเดียว ก็เห็นผลแล้ว

นี่ค่ะผล

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
หน้าเรียว แก้มยกกระชับขึ้นเลยครับ

ด้านบน ด้านล่าง